รายนามบัณฑิต
คณะวิศวกรรมศาสตร์
จำนวน 424 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
3195 นางสาวจารุวรรณ หลักศิลา วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3196 นางสาวณัฎฐพร คงพิชนม์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3197 นางสาวน้ำริน เรืองงาม วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3198 นางสาวพรปวีณ์ อุลิศ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3199 นางสาววรัญญา สิทธิวันชัย วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3200 นายกฤษดา คงคารัตน์ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3201 นายจิรกิตต์ สิริภัทราวรรณ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3202 นายณัชพล สินเชี่ยวชาญ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3203 นายพงศ์ปณต พวงระย้า วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3204 นายสมรักษ์ มนเพ่งพินิจ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3205 นางสาวกรชนก วรสวัสดิ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3206 นางสาวจารุวรรณ งามเลิศ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3207 นางสาวจุฑามาศ เขมพิมุก วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3208 นางสาวณัฐชา เพชรน้อย วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3209 นางสาวดารณี ศรีสุชินวงศ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3210 นางสาวธนพร นวลเป้า วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3211 นางสาวเบญญาภา สุขะชีวานนท์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3212 นางสาวพิชญ์สินี ภัทรศรีธนวงศ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3213 นางสาวรมย์ธิรา พรวนอิน วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3214 นางสาววริศรา รักษ์พงศ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3215 นางสาววิริญจ์ ดิษฐ์ใจเย็น วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3216 นางสาวสุรัญชนา ชาววังฆ้อง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3217 นางสาวอรจิรา ดวงทิพย์เทวา วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3218 นางสาวเอเซีย ชั้วแย้ม วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3219 นายกฤต สุนทรนุลักษณ์ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3220 นายกันต์กวี แก้วแกมคง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3221 นายชาญธวัช เจริญธรรมโชติ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3222 นายนิธิศ พิพิธพิบูลย์สุข วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3223 นายปิยวัสส์ ทองทิวา วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3224 นายภูริณัฐ จิตรีเนตร วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3225 นางสาวกชภรณ์ ภูผา วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3226 นางสาวกรวรรณ เพชรพรหม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3227 นางสาวชัญญานุช พรหมมา วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3228 นางสาวญาณิกา สมนึก วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3229 นางสาวณพัตรศร จันทะปัญญา วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3230 นางสาวณัฐจิรา ตระกูลทวีสุข วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3231 นางสาวณัฐชนา จันทร์มา วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3232 นางสาวธัชทร รักษาศิริ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3233 นางสาวธัญจิรา เชื้อไทย วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3234 นางสาวธัญชนก ภู่แก้ว วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3235 นางสาวธัญพร สุขสิน วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3236 นางสาวนงนภัส คุ้มเหย้า วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3237 นางสาวนรกนก คำสงวน วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3238 นางสาวนลพรรณ ปั้นทอง วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3239 นางสาวนันท์นภัส สินที วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3240 นางสาวนิภาธร ยังอยู่สุข วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3241 นางสาวบุษกร สุวรรณศรี วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3242 นางสาวเบญจา คุณรักษ์ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3243 นางสาวปนัดดา ประเสริฐสุวรรณ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3244 นางสาวปัญฑารีย์ ขันชะลีย์ดำรงกุล วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3245 นางสาวพิมพ์ชนก พลเยี่ยม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3246 นางสาวเมธาวี ปิ่นทองน้อย วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3247 นางสาวยศวดี ท่วมโชติ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3248 นางสาวลักษณา มั่นอ่วม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3249 นางสาวศรุตา วันหนา วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3250 นางสาวศิรประภา หวังบรรจงกิจ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3251 นางสาวสมิตา อังอำนวยศิริ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3252 นางสาวสราวดี พัฒนแฟง วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3253 นางสาวสุกัญญา มารมย์ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3254 นางสาวสุทธิดา ทองสุข วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3255 นางสาวแสนแก้ว โพธิศรี วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3256 นางสาวอารีรัตน์ เชื้อดวงผุย วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3257 นายเกษมณัฐ ธนาวิชนัน วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3258 นายเจริญธรรม ธรรมสาลี วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3259 นายฐิติธรณ์ ปทุมชาติ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3260 นายธีระพัฒน์ สื่อมโนธรรม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3261 นายบดินทร์ แสงพรหม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3262 นายวัชรพงษ์ ปีกสันเทียะ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3263 นายวิสัยทัศน์ จิตชัยภูมิ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3264 นายศิวกร ดำชม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3265 นายสิทธพร หล้าธรรม วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3266 นายสุเมธ โพธิ์เพชรเล็บ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3267 นายสุวิชชา เนาว์นิเวศน์ วิศวกรรมเคมี21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3268 นางสาวกาญจนา จะดอม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3269 นางสาวกิติมา พลศักดิ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3270 นางสาวกุลธินี สุทธิหอม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3271 นางสาวจันจิรา แซ่เจิง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3272 นางสาวจันทร์ธิมา วัฒนโกศล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3273 นางสาวจุฑารัตน์ แซ่ตั้ง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3274 นางสาวณัฏฐณิชา ตั้งสกุล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3275 นางสาวณัฐฐา กังแฮ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3276 นางสาวธนาภรณ์ ถมยาปริวัฒน์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3277 นางสาวธัญณัฐ ลีรุ่งนาวารัตน์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3278 นางสาวปทิตตา กาญจนะปริชาติ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3279 นางสาวปลาว้าน แก้ววิจิตร วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3280 นางสาวปาริยะ ปาระจูม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3281 นางสาวปิยธิดา นันทวิชิต วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3282 นางสาวไปรยา สีลาแก้ว วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3283 นางสาวพชรกมล เจริญรวยวัฒนา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3284 นางสาวเมทิกา บุญเที่ยงตรง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3285 นางสาวลัดดาวัลย์ ทาดวงตา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3286 นางสาววรางคณา นาคบุรินทร์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3287 นางสาววินี สุริยะฉันทนานนท์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3288 นางสาวศศลักษณ์ บุญมา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3289 นางสาวศิรภัทร ตันตระกูล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3290 นางสาวอรจิรา วงจ้อย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3291 นางสาวอัจฉรา เกิดกัน วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3292 นายกรวิทย์ วิสัชนาม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3293 นายกฤษณะ ศรีสังวาลย์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3294 นายเขมณัฏฐ์ เอี่ยมเเย้ม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3295 นายคณิศร ขันชลี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3296 นายจารุวัฒน์ วิชัยยา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3297 นายจิรายุ ทองสุทธิ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3298 นายฉลาด เสนารถ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3299 นายชัชวาล วู้ชัยภูมิ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3300 นายชิดชนก รัตนไพบูลย์สวัสดิ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3301 นายชินวัฒน์ คงภักดี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3302 นายไชยา พลจันทร์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3303 นายญาณกร ชินเจริญธรรม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3304 นายณภัทร รักษ์นุยาพงศ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3305 นายณรากรณ์ ชาวอุบล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3306 นายณัฐนนท์ สกุลรุ่งกล้า วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3307 นายณัฐนนท์ สุรวิทย์กิตติกุล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3308 นายณัฐพงษ์ บุบผา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3309 นายณัฐพนธ์ ทองยิ่ง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3310 นายณัฐภัทร วงค์น้อย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3311 นายดรัณภพ เที่ยงธรรม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3312 นายถิรวัฒน์ ตะวันธรงค์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3313 นายเทอดเกียรติ หอมแพงไว้ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3314 นายธนกร สิทธิ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3315 นายธนกฤต บุญเพ็ญ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3316 นายธนภัทร ศักย์สิริภากร วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3317 นายธนวัฒน์ ศิรชัยทรัพย์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3318 นายธรรมรัฐ ทองทัศน์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3319 นายธราณิศวร์ ศึกหาญ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3320 นายธาดา ศรีสารคาม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3321 นายธิติวัฒน์ มัตตะธนันต์ชัย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3322 นายธีรพงษ์ พลเชียงดี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3323 นายธีรศักดิ์ อินทวงษ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3324 นายนที แสงฮวด วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3325 นายนนทพัทธ์ ศรีวานิชย์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3326 นายนภัส อนันต์ณัฎฐพงศ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3327 นายนรเศรษฐ์ ทองน้อย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3328 นายนรินทร์ พรทิตยกุล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3329 นายนฤเบศ สลาม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3330 นายนัฏฐพล จันทนา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3331 นายปฏิภาณ ยศเมฆ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3332 นายปณิธาร ผดุงผล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3333 นายปยุต เทียนเงิน วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3334 นายปัณณวิชญ์ สิทธิจิรฉัตร์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3335 นายเปรียบพฤกษ์ ดำรงสุนทรชัย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3336 นายพงศ์เทพ นามพูน วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3337 นายพัชรพล ลิ้มศุภรัตน์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3338 นายพัทธนันท์ สู้ไชยชนะ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3339 นายพิรชัช คู่ตระกูล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3340 นายพีรพัฒน์ มหิทธิหาญ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3341 นายภัทรกร วรรณโอภาส วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3342 นายภัทรพล รอดชูแสง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3343 นายภัทรพล เสรีตระกูล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3344 นายภาคภูมิ มงคล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3345 นายมานพ บางทุ่มแบน วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3346 นายยศกร ลาสุดี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3347 นายรชต สังวาลย์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3348 นายรัฐธรรมนูญ เนียมหอม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3349 นายรัฐสิทธิ์ ดียิ่ง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3350 นายวณัฐพงศ์ อยู่คงพัน วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3351 นายวทัญญู ก๋อนนาค วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3352 นายวรสิทธิ์ ธัญญเจริญ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3353 นายวิชญ โภคาลัย วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3354 นายวิศุทธ์ ศักดิ์ประเสริฐ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3355 นายวีรภัทร สถิรมงคลกุล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3356 นายศรุต คำสินลา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3357 นายศศธร เอื้อดี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3358 นายศุภชัย พรหมดี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3359 นายศุภชัยวัฒน์ นำทวี วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3360 นายศุภมิตร กมลกิจวัฒนา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3361 นายศุภวิชญ์ เจริญธมะสุข วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3362 นายศุภวิชญ์ สังฆะวรกุล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3363 นายสมพงษ์ แก้วกำเหนิด วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3364 นายสุชา วัฒนะศักดิ์ประภา วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3365 นายสุภนัย หนูกลับ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3366 นายสุรเกียรติ ศักดิ์ธนมงคล วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3367 นายอนัทภิชัย หลงรักษ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3368 นายอนุพงศ์ ต้นพรหม วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3369 นายอลัม รื่นพิทักษ์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3370 นายอัครเดช พงศ์รุ่งทรัพย์ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3371 นายอัครวินท์ ลี่ วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3372 นายอุกฤษฏ์ เที่ยงตรง วิศวกรรมเครื่องกล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3373 นางสาวกัลยรัตน์ นิยมไพศาลสุข วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3374 นางสาวกุลนันทน์ หาญธรรม วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3375 นางสาวจมรพรรณ พ่วงสวาท วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3376 นางสาวจรรยา คูเมือง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3377 นางสาวจินตภา จันทสี วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3378 นางสาวจิราภรณ์ พลขุนทด วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3379 นางสาวชลธิชา อะตำมา วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3380 นางสาวณธิดา สาทประสิทธิ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3381 นางสาวณาตยา ศรีเฟือง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3382 นางสาวทสนี วงศ์คำหาญ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3383 นางสาวธนิดา เจรจาปรีดี วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3384 นางสาวธยุทธฏิกา พิมเสน วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3385 นางสาวนันทกาญจน์ สิมพลีวงศ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3386 นางสาวนันทชา สุขขาว วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3387 นางสาวนันทพร วนนุรักษ์สกุล วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3388 นางสาวนิรชา อินทร์โส วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3389 นางสาวปริญญา ชื่นสนธิ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3390 นางสาวปรียานุช เมืองฉาย วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3391 นางสาวปาริชาต วาระสิทธิ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3392 นางสาวปุณยาพร ผ่องจิตร์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3393 นางสาวมณฑิรา ปั้นม่วงแดง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3394 นางสาวรุ่งนภา วงค์แก้ว วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3395 นางสาววรรณกานต์ ขวัญสูนู วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3396 นางสาววรัชยา คำร้อย วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3397 นางสาววริษา แซ่ตั้ง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3398 นางสาววิรังรอง บุญญะกรรจ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3399 นางสาวศุภากร คงสังข์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3400 นางสาวสิรีรัศมิ์ สีมาภาพงษ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3401 นางสาวโสภิดา โพธิเวชกุล วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3402 นางสาวอพิชญา บุญศรี วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3403 นายกรภัทร์ ทองเนื้อห้า วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3404 นายกฤติชัย ภูมีสุข วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3405 นายกษิดิศ ปฏิมาประกร วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3406 นายกิจตการ สีโท วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3407 นายคณาธิป สุพรรณแสง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3408 นายคมสันต์ ศรีวสุทธิ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3409 นายจิรนันท์ นาคทั่ง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3410 นายชญานนท์ ไหมทอง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3411 นายชิษณุพงศ์ ปฤกษา วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3412 นายฐณวิทย์ พิชัยกุลพัฒน์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3413 นายณัฐนันท์ คำวัง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3414 นายณัฐนันท์ จันโจ้ก วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3415 นายดนุภพ สวมสูง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3416 นายทิวนาถ สายด้วง วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3417 นายธนโชติ เจือไทย วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3418 นายธนวัต สันติอนุรักษ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3419 นายธเนศ เจียมเด่นงาม วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3420 นายธีระวัฒน์ เต็มผลทรัพย์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3421 นายปกรณ์ ออกเวหา วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3422 นายปัณณทัต เอมแย้ม วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3423 นายพรรษกร หิรัญเถกิงพันธ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3424 นายภานุวัฒน์ ทับอินทร์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3425 นายรุ่งชัย สุดยอดบรรพต วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3426 นายวรพรรดิ์ เชื้อกสิการ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3427 นายวุฒิชัย ศิริมาตร์พรชัย วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3428 นายศรุษ ช้างวงษ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3429 นายศุภณัฐ นิ่มบัว วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3430 นายสิทธานต์ เชิดชู วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3431 นายสิทธิพร ตันติบริรักษ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3432 นายสุกฤษฎิ์ คำพันธ์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3433 นายสุกัลป์ วัฒนลออสมบุญ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3434 นายสุภชัย คงมณี วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3435 นายสุฤทัย ผิวชัยภูมิ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3436 นายสุวัฒน์ จูเภา วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3437 นายเสฏฐวุฒิ ศรีสมพร วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3438 นายอคเดช นิลวงค์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3439 นายอดุลย์พงษ์ มณีจันสุข วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3440 นายอนุชัย บุญสันต์ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3441 นายอภิรัฐ มานะ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3442 นายอัครพนธ์ เอื้อใจ วิศวกรรมไฟฟ้า21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3443 นางสาวกวิสรา ทองขาว วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3444 นางสาวณัชชา ชมภู่ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3445 นางสาวณัฐธิดา วงษ์สุวรรณ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3446 นางสาวธนัญญา วิไลกุลชัย วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3447 นางสาวพนิดา ศรีเชียงสา วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3448 นางสาวพรรณี มานูญพล วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3449 นางสาวสุธามาศ อินทร์ติยะ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3450 นางสาวสุรภีร์ พ่วงเรือ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3451 นางสาวอภิญญา จันทมาลา วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3452 นางสาวอรณิชา อ่อนสกุล วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3453 นายกฤติเดช ตันเจริญโชติ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3454 นายคงนิธิ จันทวงษ์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3455 นายจักรภัทร พุ่มประดับ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3456 นายจิรเมธ ชูจิตร วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3457 นายจิรวัฒน์ เสงี่ยมงาม วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3458 นายจีรพล ฟักโต วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3459 นายชนาพันธ์ ถิระโคตร วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3460 นายชนินทร์ เศษสมบูรณ์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3461 นายชัยวัฒน์ พ่วงเฟื่อง วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3462 นายชาตรี สีตา วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3463 นายณัฐกิตติ์ เอี่ยมมีลาภ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3464 นายณัฐชนน จิวประเสริฐ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3465 นายณัฐพงศ์ แก้วไว วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3466 นายณัฐภัทร โยธารักษ์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3467 นายณัฐศักดิ์ ศรีประเสริฐ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3468 นายติวริทธิ์ สุขหวาน วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3469 นายธนพล ดิษฐ์สุนนท์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3470 นายธนวัฒน์ กาฬสินธุ์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3471 นายธนิสร สรจิตติ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3472 นายธัชพล เข็มเพ็ชร วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3473 นายนัฐวุฒิ เอกศิริ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3474 นายปุระชัย ไชยช่อฟ้า วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3475 นายพงศภัค กะดี่ทอง วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3476 นายพัสกร ธูปชัย วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3477 นายภาณุพงษ์ สมอนาค วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3478 นายภูเบศวร์ กอมณี วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3479 นายรณพร บัวไสว วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3480 นายรัฐศาสตร์ ทับแสง วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3481 นายสรวิศ พิพัฒน์ศาสตร์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3482 นายสันติสุข วงษาสันต์ วิศวกรรมโยธา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3483 นางสาวกวิตา กิจขยัน วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3484 นางสาวจิราภา คำฝอย วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3485 นางสาวจุฑาวรรณ หลวงอินทร์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3486 นางสาวชฎาภรณ์ อ่อนจันทร์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3487 นางสาวชุติกาญจน์ สองใหม่ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3488 นางสาวฐิรการดา สีถา วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3489 นางสาวณัฐริกา เมืองมา วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3490 นางสาวนฤมล ราชบาศรี วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3491 นางสาวนันทิชา บัวเกตุ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3492 นางสาวบวรรัตน์ ขจรเกียรติธำรง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3493 นางสาวปิยะภรณ์ เพียรพล วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3494 นางสาวพัชรี ทองศรีสุพรรณ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3495 นางสาวพิมพ์นุสร ทวีวัฒนานนท์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3496 นางสาวภัทราพร สายใย วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3497 นางสาวเรืองลักษณ์ เรืองแก้ว วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3498 นางสาววรรณิดา ปิยนุสรณ์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3499 นางสาววรวรรณ คงดิศ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3500 นางสาววิภาวี อ่ำเล็ก วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3501 นางสาววิมลวรรณ เกรินเกริก วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3502 นางสาวศิริพร ชื่นใจ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3503 นางสาวศิริพิชญ์ บุญทน วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3504 นางสาวสัตตบุษย์ รัตนกันทา วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3505 นางสาวอภิชญา แสงรุ่ง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3506 นางสาวอรุณรัตน์ ศิริสานต์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3507 นางสาวอิสรีย์ ว่องยุทธนานนท์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3508 นายเขษมศักดิ์ หวังสุด วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3509 นายฐิติชลัมพ์ ถนอมทรัพย์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3510 นายณัฐพร พุมดวง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3511 นายธนวัฒน์ ทิมทอง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3512 นายธนิสร ศิริเสรีมงคล วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3513 นายนุติพงษ์ วงศ์พันธ์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3514 นายพีรพล คีลาวัฒน์ วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3515 นายรชต จันทร์สว่าง วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3516 นายสุริยา ขำสะดี วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3517 นายอรรคเดช นัดไป วิศวกรรมอุตสาหการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3518 นางสาวกรกนก พันธุ์นายม วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3519 นางสาวกุญช์ญาดา กองธานี วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3520 นางสาวชนากานต์ วงศ์คำพระ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3521 นางสาวชลธิชา ปิ่นการะเกศ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3522 นางสาวณัฐฐาพร เล่าประวัติชัย วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3523 นางสาวนวินดา นคราวงศ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3524 นางสาวบุณยวีย์ สุวรรณโครธ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3525 นางสาวปิ่นเเก้ว คงสบาย วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3526 นางสาวพรกนก สุขเอมโอฐ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3527 นางสาวพลอยไพลิน ทองนวคุณ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3528 นางสาวเพ็ญญาภา สุขเจริญ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3529 นางสาวภัทราพร เพ็งวิภาศ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3530 นางสาววรัญญา รัตนธรรมาภรณ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3531 นางสาววราภรณ์ กันธาหล้า วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3532 นางสาวศุภรดา ตั้งชีววิทยาพงษ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3533 นางสาวสุภัชชา เจริญศิริ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3534 นางสาวอริศรา ศิรินรกุล วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3535 นางสาวอรุณโรจน์ ทองกลาง วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3536 นายคณุตม์ ปึงศิริเจริญ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3537 นายณพวิทย์ เอี่ยมปรีดา วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3538 นายธนภณ เหรียญทอง วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3539 นายบุรินทร สุขสุแพทย์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3540 นายพิศุทธิ์ พรปรีดาวรรณ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3541 นายภูริทัต นาคะเสโน วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3542 นายภูวนัตถ์ ดวงศศิธร วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3543 นายมนูญ พรมจิตร วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3544 นายโมไนย พรหมภากร วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3545 นายวิกรานต์ ศิวดำรงพงศ์ วิศวกรรมชีวการแพทย์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3546 นางสาวจริยา มะปราง วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3547 นางสาวชญตา รับแสง วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3548 นางสาวฐานิกา กันยิ่ง วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3549 นางสาวณัฏฐากร วรรณูปถัมภ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3550 นางสาวธนัชชา วงศ์ขำ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3551 นางสาวธัญญาเรศ เพิ่มพงศ์ไพบูลย์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3552 นางสาวบุษรากร เอื้อเบญจกุล วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3553 นางสาวยลรดี ลานตวน วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3554 นางสาววิมพ์วิภา ประจำ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3555 นางสาวสริตา นีรวาสี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3556 นางสาวสุพรรณณิการ์ คำหวล วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3557 นางสาวสุมิตรา ติวารี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3558 นางสาวอภิชา เธียรปรีชา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3559 นายกวี ตรีวลัยรัตน์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3560 นายกิตติธัช ถีระวงษ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3561 นายกิตติภัทร ทรัพย์สมบูรณ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3562 นายณภัทร เจียมจริยธรรม วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3563 นายธนกฤต ชุติวราภรณ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3564 นายธนดล ช่วยบุดดา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3565 นายธนพัฒน์ คุ้มพร้อม วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3566 นายธีรุตม์ คุณาศิริรัตน์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3567 นายนราวิชญ์ เครือฉิม วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3568 นายนลธวัช พรหมไกรวร วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3569 นายนิพัฏฐ์ วงศ์ศิริรักษ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3570 นายปณิธาน สีสอน วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3571 นายปัณณภัทร หมั่นมานะ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3572 นายพงศภัค อินทร์ประสิทธิ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3573 นายพฐา ด้วงอิน วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3574 นายพศวัต จิรวุฒิวรนาถ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3575 นายภัทรพงษ์ พัดจันทร์หอม วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3576 นายภาสพล วงษ์กัณหา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3577 นายมงคล นาคคง วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3578 นายลัทธพล ผ่องใส วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3579 นายวงศธร ปิ่นวิหค วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3580 นายวรภพ จันทนะ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3581 นายสัญญา หมีทอง วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3582 นายสุขพจน์ หิรัญ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3583 นายอนุชา รุ่งภาษา วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3584 นายอานันท์ ศิริวงษ์ วิศวกรรมคอมพิวเตอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3585 นางสาวกัญญาวีร์ ปัทมดิลก วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3586 นางสาวกานต์ชนก วิทิตพันธ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3587 นางสาวจิดาภา อุ่นอนันต์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3588 นางสาวจิราวดี โยทองยศ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3589 นางสาวชนัญชิดา สงวนยวง วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3590 นางสาวชาลีรัตน์ สมเภา วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3591 นางสาวโชติกา ธาราชีพ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3592 นางสาวณัฐวดี จันทะนรารักษ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3593 นางสาวธีรนันต์ บุญเพ็ญ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3594 นางสาวปณิษฐา เกตุชาญชัย วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3595 นางสาวปราถนา อาคาสุวรรณ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3596 นางสาวปวีณา พลดงนอก วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3597 นางสาวภุมรินทร์รัตน์ เอกอำพันธ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3598 นางสาวยุพา จันทร์เสถียร วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3599 นางสาววรดา วินิจวงษ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3600 นางสาววริศรา สุวรรณพงษ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3601 นางสาวสุดารัตน์ ประสงค์สำเร็จ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3602 นางสาวอภิสรา รักผล วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3603 นางสาวอาทิตยา ทองใบ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3604 นางสาวอิสรีย์ พิบูลย์ก้องเดช วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3605 นายกีรดิศ เกริกนวกุล วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3606 นายณัฐนันท์ ทองรักษ์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3607 นายณัฐวิชช์ สังข์เที้ยม วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3608 นายธนากร ชีวพิทักษ์ผล วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3609 นายปฐมพงศ์ กุศลมโนมัย วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3610 นายประสิทธิพงค์ จันทร์แสน วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3611 นายปัญญ์ ปัญญาเวชมานิต วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3612 นายพงศกร ประสงค์ดี วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3613 นายพณภณ เวสารัตน์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3614 นายพิพัฒน์พงษ์ วงค์ทหาร วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3615 นายภัศยศ กุลธนทอง วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3616 นายภูมินทร์ หลักบุญ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3617 นายรัฐวิทย์ โอฬารฐิติภัทร์ วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3618 นายศิวะรักษ์ จำเดิม วิศวกรรมโลจิสติกส์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์ 22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารหอประชุม คณะวิศวกรรมศาสตร์05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2