รายนามบัณฑิต
คณะพลศึกษา
จำนวน 387 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
2432 นางสาวจิรัชยา ศิลา สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2433 นางสาวชนาภรณ์ พุ่มจำปา สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2434 นางสาวณัฎฐา ภู่ภิญโญยิ่ง สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2435 นางสาวทิฆัมพร แก้วเล็ก สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2436 นางสาวนุ่มวลี อินทร์อำคา สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2437 นางสาวบงกช สนธิเกษตริน สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2438 นางสาวภัทรวรรธน์ เหงี่ยมสุวรรณ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2439 นางสาวโยธากาญจน์ เลิศเจริญสวัสดิ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2440 นางสาวรัตนาวดี แพจู สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2441 นางสาวลักษิกา พุ่มพฤกษ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2442 นางสาวสราญจิต ทองฤทธิ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2443 นางสาวสุพาณี ฟองฤทธิ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2444 นายเขมรุจิ คิรากรวรกุล สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2445 นายคมกริช ศรีประยงค์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2446 นายเจตนิพัทธ์ ปิ่นแก้ว พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2447 นายปฐมชัย วิงประวัติ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2448 นายอธิคม ฉิวกระโทก สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2449 นางสาวจุฑามาศ เชิดชิด สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2450 นางสาวทาริสา หุ่นทอง สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2451 นางสาวธีรดา นกเอี้ยง สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2452 นางสาวนิสาชล จำปาขอม สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2453 นางสาวปรางแก้ว กาละทม สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2454 นายกำพล อ่วมอารี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2455 นายจารุวิทย์ ขวัญอ่อน สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2456 นายชนกันต์ วงศ์ปัญญาถาวร สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2457 นายณัฐพร สวัสดี สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2458 นายนวมินทร์ ศิริพรมนัส สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2459 นายอานนท์ กองสุวรรณ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2460 นางสาวขนิษฐา แสงสิน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2461 นางสาวนริศรา แนบกลาง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2462 นางสาวปภัสรา เลิศอุดม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2463 นางสาวพัชรพร อินโต สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2464 นางสาวรัชนก ราโชติ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2465 นายกรวิชญ์ เก้าเตชะกุล สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2466 นายกิตติพันธุ์ สิงห์อ่อน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2467 นายกิตินันท์ ปวกพรมมา สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2468 นายโกศวัต พารามนต์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2469 นายเจษฎา ชูกำแพง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2470 นายเจษฎา พุ่มเปี่ยม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2471 นายฉัตราวุฒิ เลิศประสิทธิพันธ์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2472 นายชาครินทร์ ศิริสมบัติยืนยง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2473 นายฐากร สังขะเลิศ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2474 นายทีปกร แก้วพรมมณี สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2475 นายธนะพล สังขพันธุ์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2476 นายธีรเจต แสงสุนานนท์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2477 นายเพ็ญเพชร บุญเที่ยง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2478 นายภัทรกร ตรีอุดม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2479 นายภัทราวุธ แผนกระโทก สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2480 นายโภไคย ดำเนิน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2481 นายรักษพล ก่อกุศล สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2482 นายวณัฏฐ์ สุวรรณบูลย์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2483 นายวรินทร คัดโนภาส สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2484 นายวสุ หงอสกุล สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2485 นายวุฒิธร แสงอาจ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2486 นายวุฒิพงศ์ เนินหนู สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2487 นายศุภสินธ์ วาจาดี สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2488 นายสันติสุข ผลงาม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2489 นายสุทธิภัทร ตุกล่อย สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2490 นางสาวกนกวรรณ คุณโคตร พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2491 นางสาวกรกนก เปี่ยมบางแวก พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2492 นางสาวกุลธิดา บุญสาร พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2493 นางสาวธัญญาพร อุ่นกาศ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2494 นางสาวเพ็ญจันทร์ วันนา พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2495 นางสาววชิราภรณ์ งามประดิษฐ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2496 นางสาววราภรณ์ บริบูรณ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2497 นางสาววิชชุดา เพิ่มเดช พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2498 นางสาววิมลรัตน์ ชังชั่ว พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2499 นางสาวศิวัชญา โปร่งนอก พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2500 นางสาวสิริจิตร อ่อนน้อม พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2501 นางสาวอาภาพร อินทองสี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2502 นายกานต์กิตติ ชื่นกลิ่นธูป พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2503 นายกิตติพงษ์ เตชะตานนท์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2504 นายคีรี จั่นจีน พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2505 นายจตุฤทธิ์ จันทร์ส่อง พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2506 นายจักรพันธุ์ ก๋าแก้ว พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2507 นายชรินธร ชุมเพ็ง พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2508 นายชัยพิชิต คงอินทร์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2509 นายชัยวัฒน์ สุขใหญ่ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2510 นายชาลี อินมอญ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2511 นายณภัทร วัชญากาญจน์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2512 นายณัชพล ต้นกล พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2513 นายณัฐกิตติ์ สรรพกิจชาญชัย พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2514 นายตะวัน ศรีอุทัยวงศ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2515 นายทวีศักดิ์ เพ็งเจริญ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2516 นายทิวัตถ์ ชะลุนรัมย์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2517 นายทีป์ทัต ตรีวิเศษ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2518 นายธนพล อามาตย์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2519 นายธัชภณ ตรีวิเศษ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2520 นายธัสพร เถียนนอก พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2521 นายธีระวุฒิ สายท่าเสา พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2522 นายนทีกานต์ รักนุกูล พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2523 นายนรเทพ ลุยตัน พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2524 นายปฏิภาณ อินธิสาร พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2525 นายปรเมธ พึ่งสำราญ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2526 นายปรัชญ์ ก้อนเงิน พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2527 นายปวริศ ธนอภิวัฒน์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2528 นายปิยทัศน์ อินทะนา พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2529 นายปิยะพงษ์ หวานดี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2530 นายพัชรพล กันเกตุ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2531 นายพันธุ์ตกานต์ สุกล้ำ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2532 นายรัตชภูมิ มะโนวรรณ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2533 นายวงศกร วงศ์ระพี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2534 นายวงศธร แรงชัย พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2535 นายวสุชนม์ สุภารักษ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2536 นายวัชรภูมิ เพ็ชรประดิษฐ์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2537 นายวิรชัช ทองศรี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2538 นายวีรเทพ ชัยชนะ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2539 นายศิลา ทับทองดี พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2540 นายสถาปัตย์ หาญนาแซง พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2541 นายอภิรัชช์ บุ้งทอง พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2542 นายอภิสิทธิ์ สุขหมั่น พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2543 นายอรรฆพร คุรุธรรมานนท์ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2544 นายอินทัช สุนทรหิรัญเลิศ พลศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2545 นางสาวกมลทิพย์ คนเที่ยง สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2546 นางสาวเจ้าดวงใจ วันวิวัฒน์วงศ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2547 นางสาวโชติมณี รอดเรือง สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2548 นางสาวนภสร ศิริโสม สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2549 นางสาวพัชรภรณ์ พุ่มนิมิตร สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2550 นางสาวพิมลพรรณ สีหะวงษ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2551 นางสาวศุภกานต์ ศุภวรวงศ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2552 นางสาวศุภวรรณ ศุภวรวงศ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2553 นางสาวอังคณา เชียงสุ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2554 นางสาวอัญญารัตน์ ใจเรือน สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2555 นางสาวอารียา ไวยธิรา สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2556 นายธนพล เทพรัตน์ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2557 นายธันยภัทร์ ศรีสุระ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2558 นายสุรวงศ์ ฉอสันเทียะ สุขศึกษา(กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2559 นายบัณฑิต ช่วงไชย สุขศึกษาและพลศึกษา : พลศึกษา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2560 นางสาวขวัญนภา ทองอ่อน สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2561 นางสาวจารุวรรณ จิตติธรรมวัฒน์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2562 นางสาวดิษญาภรณ์ กล้องเจริญ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2563 นางสาวน้ำเพชร นิสะโสกะ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2564 นางสาวพูลทรัพย์ เทพชุมพร สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2565 นางสาวมนิสรา มุ่งดี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2566 นายพรรษวรรษ ลุนละวงษ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2567 นายราชศักดิ์ วาหมงคล สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2568 นางสาวกาญจนา ทองอนันต์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2569 นางสาวจิราพรรณ พุ่มอุสิต วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2570 นางสาวณัฐวดี ปิ่นทอง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2571 นางสาวดาราพร เรืองแก้ว สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2572 นางสาวปณัฐฐา อยู่หนู สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2573 นางสาวปัณฑิตา สุขแก้ว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2574 นางสาวพรชนก บูรณะเทพ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2575 นางสาวพรรณทิพา คุณศรีเมฆ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2576 นางสาวศิริลักษณ์ รุ่งเรือง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2577 นางสาวสุกัญญา หงันเปี่ยม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2578 นางสาวอลิสา ด้วงคง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2579 นายพชร ลิ้มทรงธรรม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2580 นายมนัสวี อนุจะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2581 นายสพลดนัย วิมุกตายน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2582 นายอัคริศ เจียรนันทจิต สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2583 นายชนกานต์ รุ่งธรรมมานนท์ สาธารณสุขศาสตร์:สุขศึกษาและพฤติกรรมสุขภาพ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2584 นางสาวกาญจนา เมืองชัย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2585 นางสาวจงรักษ์ ดงพงษ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2586 นางสาวญาสุมินทร์ ศรีกระหวัน สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2587 นางสาวณัชริกา จันทิชัย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2588 นางสาวณัชริกา พรหมเต็ม สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2589 นางสาวณัฐธิยาน์ สำเริง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2590 นางสาวนราธร กลิ่นหอม สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2591 นางสาวปิยาภรณ์ จำเริญสุข สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2592 นางสาวพลอยศิริ ใจแสน สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2593 นางสาวภัทรานิษฐ์ สิริโสภณวัฒนกุล สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2594 นางสาววรชา ไชยพรพัฒนา สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2595 นางสาววัชราภรณ์ เถาว์แล สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2596 นางสาววิภารัตน์ ศรีน้อย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2597 นางสาวศิริพร สุขราช สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2598 นางสาวสายสมร อานนท์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2599 นางสาวสุชาดา พะเนตรรัมย์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2600 นางสาวสุวิมล เสวกพันธ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2601 นางสาวเสาวลักษณ์ รุ่งเรือง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2602 นางสาวโสภิดา แสงภักดี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2603 นางสาวอลิสา นิลอร่าม สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2604 นางสาวอุษา ไกรทอง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2605 นายฐัชชนม์ เต็มชาติ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2606 นายณัฐพงษ์ หน่อคำ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2607 นายนัท วิภาตะวัต สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2608 นางสาวกชพร เทอดศักดิ์ศรี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2609 นางสาวกุลธิดา คำเปลว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2610 นางสาวคชาภรฑ์ คำฝาด สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2611 นางสาวจิรัฐติกาล คำนุ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2612 นางสาวฉัตรลดา ง่วนใจรัก สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2613 นางสาวฉันท์ชนก สนใจ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2614 นางสาวชลมาศ ยศต๊ะ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2615 นางสาวชุติมา พูลสวัสดิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2616 นางสาวณัฐพร จันทร์เชื้อ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2617 นางสาวณัฐวิการ์ ศรีทรัพย์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2618 นางสาวดวงแก้ว รื่นสุข สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2619 นางสาวทิพวรรณ ใจสงัด สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2620 นางสาวนัทธมน ประสงค์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2621 นางสาวพราวพร ศรีโสภา สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2622 นางสาวพิชญากร ชื่นเก สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2623 นางสาวพิชญานิน วงศ์เคี่ยม สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2624 นางสาวพิชามญชุ์ วงศ์ษา สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2625 นางสาวพิมพ์นภา สินค้าเจริญ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2626 นางสาวไม้งาม เหล่าพล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2627 นางสาววันทนีย์ ควนเคี่ยม สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2628 นางสาวศศิวรรณ กาญณา สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2629 นางสาวสิริยาภรณ์ บุญลาด สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2630 นางสาวสิรีธร ตลับทองไทย สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2631 นางสาวสุธิศา แสนพรม สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2632 นางสาวสุพิชฌาย์ อินทรเจียว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2633 นางสาวอภิญญา บัวทองท้าว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2634 นางสาวอรทัย สุขสุวรรณ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2635 นางสาวอริสรา เตชะบุญญะ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2636 นางสาวอินนิษา เรืองมณี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2637 นายนพรุจ นาคจันทร์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2638 นายพิรุฬห์ เพสี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2639 นายอภิสิทธิ์ ว่อง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2640 นางสาวกัญญามาศ อินสระเทพ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2641 นางสาวกัญธิศร ท้าวหลวง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2642 นางสาวจุฑาทิพย์ ศรีษะนอก สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2643 นางสาวชญาพัฒน์ คำนึง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2644 นางสาวชาลินี โนกันธิลา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2645 นางสาวนิศากร มาดี สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2646 นางสาวพรปวีณ์ แย้มพลอย สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2647 นางสาวพรรณิภา คำบุยา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2648 นางสาวพรรษมน นิถากรณ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2649 นางสาวพัชรพร เต็งเก สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2650 นางสาวพิชญาภา นามประเทือง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2651 นางสาวมณชญา วงศ์สุวรรณ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2652 นางสาววรรณภัสสร ริ้วทองชุ่ม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2653 นางสาวศิรินันท์ ปั้นชู สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2654 นางสาวศิริลักษ์ นนทะวงษ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2655 นางสาวสาวิตรี สิมทอง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2656 นางสาวสุจิตา ศรีไพบูลย์ทรัพย์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2657 นางสาวสุดารัตน์ บุญประเทือง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2658 นางสาวหนึ่งฤทัย ทีนาคะ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2659 นางสาวอนัญลักษณ์ โคกธนู สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2660 นางสาวอัญชลี มีกลิ่น สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2661 นางสาวเอื้องคำ กุลอนงค์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2662 นายจิรภาส อาคม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2663 นายณัฐสิทธิ์ ม่วงดิษฐ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2664 นายภัทรพล อุดมพุฒิกิจ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2665 นายวีรภัทร รัตนโสม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2666 นายวุฒิวิทย์ ธารีพืชน์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2667 นายเสกสรร มีชัย สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2668 นายอดิศักดิ์ เจริญการ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2669 นายอริย์ธัช อินทรประชา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2670 นายอิสมาแอ แบรอสะแม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2671 นางสาวกชกร บุญเฉลียว วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2672 นางสาวกัญญาณัฐ เฉลิมชาติ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2673 นางสาวเจนจิรา อินทปัญญา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2674 นางสาวชนัฐกานต์ เพียรภูเขา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2675 นางสาวชนิทร์นันทน์ สุขเสรี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2676 นางสาวธนภรณ์ วุฒิสาร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2677 นางสาวธิดากานต์ คมขำ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2678 นางสาวธิดารัตน์ คิดดี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2679 นางสาวนันท์ธนัษฐ์ ประสาริบุตร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2680 นางสาวนิภาดา รักญาติ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2681 นางสาวบุญธิตา ทองนำ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2682 นางสาวบุศรารัตน์ นามประโล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2683 นางสาวปรีชญาภรณ์ เขียวคำ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2684 นางสาวปวีณ์สุดา มาตจุฬา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2685 นางสาวปิยวรรณ จินดา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2686 นางสาวพัฒสุภา โคตรศรีวงษ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2687 นางสาวลลิตา สงวนทรัพย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2688 นางสาวศราวรรณ หรั่งสิโย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2689 นางสาวศิญาภรณ์ อบรมทรัพย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2690 นางสาวสุนทรี กุลตฤณชาติ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2691 นางสาวสุมินตรา สังมีแสง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2692 นางสาวสุวิมล กรุดไทย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2693 นางสาวอรญา ศักดิ์พิริยะกุล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2694 นายกฤดาการ คนสะอาด วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2695 นายกันต์ธีร์ หวังถวัลย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2696 นายเกริกพล ชัยวงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2697 นายโกวิท สุขวงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2698 นายเขื่อนเพชร ทรัพย์พลี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2699 นายคุณาพจน์ ยิ้มเจริญ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2700 นายจตุรภัทร วุฒิวรดิษฐ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2701 นายชยานันท์ ภู่พันธ์ศรี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2702 นายชลธิศ เกตุเกลี้ยง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2703 นายชัยเทพ คงปลิก วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2704 นายฐิติกร จันทร์ตะคุ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2705 นายณัฐกิตติ์ ปรั่งกลาง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2706 นายณัฐพงศ์ สิงห์คำ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2707 นายณัฐพล เดชะคุณ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2708 นายณัฐวีร์ สายทิพย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2709 นายธนกร ศรีพงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2710 นายธนพล เอี่ยมลอย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2711 นายธนวัฒน์ ฮอมณี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2712 นายธวัชชัย ศรีมา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2713 นายธีรกานต์ ว่องธวัชชัย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2714 นายธีระพงษ์ พัฒนพงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2715 นายธีระภัทร์ สัจจเจริญพงษ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2716 นายนเรศ ทองดอนอ่อน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2717 นายนิติธร จักรทอง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2718 นายบุญญฤทธิ์ ภิญญภาค วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2719 นายปฎิวัติ คำภาปัตน์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2720 นายปองภพ สิงห์คา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2721 นายปิยดนัย ศรีเหลา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2722 นายพชร ชัยเจริญ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2723 นายพรรวินท์ ฟักทิม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2724 นายพลศิลฏ์ อินทานนท์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2725 นายพัทธพล แก้วคง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2726 นายพาทิศ จันทรวารีเลขา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2727 นายพิสิษฐ์ ประเสริฐธนชัย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2728 นายภราดร ก่อกอง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2729 นายภาณุเดช บุญอภัย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2730 นายภิเษก สุขประสิทธิ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2731 นายยสินทร ครูบา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2732 นายลัทธวัฒน์ โยธามาตย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2733 นายวรัญญู เวศพันธ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2734 นายวริษฐ์ กิจจะวัฒนะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2735 นายวีรวัช กัลปนารถ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2736 นายวุฒิพงษ์ สถิตสุข วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2737 นายศิวกร ชัยธนะกุลมงคล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2738 นายสรวิศ มีงาม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2739 นายสารานาถ นักสอน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2740 นายสิทธานต์ รุ่งเรือง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2741 นายสิทธิกานต์ ราชนิยม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2742 นายสิทธิพล รงค์ภักดี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2743 นายสิรภพ พ่วงพร้อม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2744 นายสุธี วงศ์ยังอยู่ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2745 นายสุริยันต์ ชื่นอารมณ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2746 นายโสภณัฐ เชื้ออินต๊ะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2747 นายอชิตะ บงกชศิริกุล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2748 นายอธิป มีพรหม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2749 นายอธิศ อยู่สำราญ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2750 นายอนันตชัย ศิริทิพย์สกุล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2751 นายอัครพล โมคศักดิ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2752 นางสาวกนิษฐา สุดาเทพ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2753 นางสาวกฤติยา สวัสดีภูมิ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2754 นางสาวฐิติกาญจน์ บำรุงชัยกุล ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2755 นางสาวธนารีย์ จรินโท ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2756 นางสาวปิ่น ปิ่นแก้ว ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2757 นางสาวพิมพ์ชญา น้อยดัด ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2758 นางสาววิลาวัลย์ ภักดี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2759 นางสาวศุภนิตย์ บัวรุ่ง ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2760 นางสาวสุจิวรรณ จันทอน ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2761 นางสาวสุทธิพรรณ ธารสุวรรณ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2762 นางสาวสุวีรยา คงนุ่น ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2763 นายธนัช วิไลศรี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2764 นายราชภัช วิเศษสมบัติ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2765 นางสาวกัลยรัตน์ เต็มรัตน์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2766 นางสาวเกษเกล้า บำรุงศรี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2767 นางสาวขวัญใจ สมิตอักษร ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2768 นางสาวนภาศิริ พงศ์ไพฑูรย์สิน ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2769 นางสาววรรณศิรินทร์ รักดำ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2770 นางสาวสุดารัตน์ เขมา ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2771 นางสาวสุภาสิณี ชัยรัตน์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2772 นางสาวอัมพวรรณ ปุรณะวิทย์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2773 นายภูวนัตถ์ สินปรีดี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2774 นายสมหวัง สุดหอม ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2775 นางสาวกฤติยา ทองเปลว ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2776 นางสาวกวิสรา บุญประสพ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2777 นางสาวจิตตรา แซ่ตั้ง ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2778 นางสาวชนัญญา ทองคำฟู ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2779 นางสาวชิดชนก วิเศษเจริญ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2780 นางสาวฐิติรัตน์ แสวงสุข ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2781 นางสาวทานต์ณริญ โตโฉมงาม ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2782 นางสาวธัญลักษณ์ คำบอน ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2783 นางสาวนุชนารถ เชื่อมกลาง ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2784 นางสาวบัวบูชา เเก้วสกุลณี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2785 นางสาวปฏิมาภรณ์ จันทรเสน ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2786 นางสาวประภัสสร ชนะโรจน์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2787 นางสาวพรณิภัค จั่นจารุป ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2788 นางสาวภควรรณ แสงนาค ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2789 นางสาวมนชนา ยิ่งพิศิษฐ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2790 นางสาววิชิดา พลขันธ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2791 นางสาววิภาดา แสงงาม ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2792 นางสาวศศิรินทร์ สองศรี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2793 นางสาวศิริพร เสนาพิทักษ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2794 นางสาวอภิญญา มีศิลป์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2795 นางสาวอภิสรา บุญครอง ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2796 นายกฤดาการ อ่อนประสงค์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2797 นายกวีศิลป์ แสงสวัสดิ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2798 นายกิตติธัช อุ่นองค์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2799 นายไกรสรณ์ ทรัพย์กาญจนา ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2800 นายฉัตรมงคล มุ่งเพียรพันธ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2801 นายชัยกฤต เทียนแก้ว ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2802 นายชาญณรงค์ มานะเปรม ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2803 นายณัฏฐากรณ์ กิตตินราภรณ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2804 นายธนโชติ มีกังวาล ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2805 นายธนัท นิมมานพิสุทธิ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2806 นายธารเทพ ลิ้มวุฒิวงศ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2807 นายธีรลักษณ์ ยอดจันทร์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2808 นายนนทวัฒน์ ขำริด ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2809 นายนิธิพล สุภอมรพันธุ์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2810 นายปาราเมศ แสงไพฑูรย์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2811 นายพงศธร โคตรโนนกอก ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2812 นายมงคลวาร ใจยศเส้า ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2813 นายรัฐศาสตร์ เครือเถาว์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2814 นายวรผล พุ่มสูงเนิน ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2815 นายศุภกิตติ์ ประยงค์ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2816 นายสิริพงศ์ เนียมเทศ ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2817 นายสุปกาณฑ์ เยี่ยมฉวี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2818 นายอภิวัฒน์ สอดศรี ผู้นำนันทนาการ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2