รายนามบัณฑิต
คณะพลศึกษา
จำนวน 398 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
2286 นางสาวกุลยกร สละอินทร์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2287 นางสาวชาติรส สุขวรรณ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2288 นางสาวน้องหญิง กองเมือง สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2289 นางสาวนิตติยา นาประทุม สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2290 นางสาวนิรชา ช่างเหล็ก สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2291 นางสาวปานมณี นรสาร สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2292 นางสาวสุภัทรา สมประสงค์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2293 นายคมสัน ศุภศาสตร์เศรษฐี สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2294 นายจักรพงศ์ ทรัพย์อนันต์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2295 นายปราณนต์ คลังสุวรรณ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2296 นายภูมินทร์ ถิ่นทัพไทย สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2297 นายวรัทภพ ศรีวรรณะ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2298 นายศาสตราวุธ สมพร พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2299 นายสรศักดิ์ อินทร์พร สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2300 นายอภิภู กินะศรี สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2301 นางสาวภักพาณิชย์ สายวงศ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2302 นางสาวภัทนฤน แทนไธสง สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2303 นางสาววรรณวิสา จันทะเสน สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2304 นางสาววาสนา บูรณะ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2305 นางสาวสรรศกิจ สังข์แก้ว พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2306 นายกฤตยชญ์ ศิลป์พิพัฒน์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2307 นายกษิติ สันทาลุนัย พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2308 นายจิตรดิลก สุเมธรัตน์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2309 นายจิรพัฒน์ ขำผิวพรรณ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2310 นายชลวัฒน์ กรุณาดวงจิตร สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2311 นายชัยศึก เจตนาเสน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2312 นายณัฏฐ พิมพ์บุญมา พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2313 นายณัฏฐา ราชาทุม พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2314 นายณัฐกฤษ เชื้อนุ่น สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2315 นายภคนพ แนวจำปา พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2316 นายภาณุวิชญ์ บูชารัตนกุล สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2317 นายลิขิต ดีเลิศอมรโสภณ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2318 นายวรกฤต ขัติยศกุล พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2319 นายสุธิพงษ์ สีหะวงษ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2320 นางสาวกาญจนา แสนคำไฮ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2321 นางสาวชิดชนก แซ่ก้วง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2322 นางสาวมุทิตา ม่านทอง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2323 นางสาวลภัสญา สุวรรณ์สาม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2324 นางสาวศิปรางค์ ศิริ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2325 นางสาวศิรินทร์ ประชานิยม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2326 นางสาวสลิลทิพย์ คีรีโชติ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2327 นางสาวหนึ่งฤทัย ยมนา สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2328 นางสาวอรอุมา พลมาต สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2329 นายกิตติวินท์ ศรีพนัง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2330 นายคณพศ จันทุม สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2331 นายชินวุธ ดงดินอ่อน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2332 นายณัฐกมล กาสิทธิ์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2333 นายณัฐพงษ์ เข่งรอด สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2334 นายต่อเกียรติ พงศ์พิริยาภรณ์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2335 นายธนากร คุ้มกัน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2336 นายธเนศ ทองศิริ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2337 นายธรรมชาติ ศิลาย้อย สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2338 นายธีรเจต ลาคำเสน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2339 นายนันทกร ใหม่รุ่งโรจน์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2340 นายปิยพงษ์ กาญจนาชัยวงศ์ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2341 นายภาสกร พรหมดวง สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2342 นายโภไคย ดำเนิน สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2343 นายศุภณัฐ กนกหิรัญ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2344 นายสิทธิโชค พึ่งญาติ สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2345 นายสุวสันต์ คำภักดี สุขศึกษาและพลศึกษา (กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2346 นางสาวจิรัชญา กล่อมเกลี้ยง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2347 นางสาวชนากร โยธินวัฒนบำรุง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2348 นางสาวธนาวดี วงศ์ก่อ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2349 นางสาวนงนภัส บุนนาค พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2350 นางสาวปาริฉัตร หาญสุวรรณ์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2351 นางสาวพงศ์สุภา เนตรนิล พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2352 นางสาวพิมพ์วิภา ผ่องใส พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2353 นางสาววิรัญญา รากทอง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2354 นางสาวสุกัญญา คำทอง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2355 นางสาวอังคณี คล้ายภู่ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2356 นายกฤษฎา สีฟอง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2357 นายกิจขจร ครุฑธานุชาติ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2358 นายกิตติพันธุ์ ผารุธรรม พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2359 นายกิตติภณ กิจขยัน พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2360 นายกิตติศักดิ์ จุลนันโท พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2361 นายเกรียงศักดิ์ เทพผล พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2362 นายคเณศร นาคจันทร์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2363 นายจิรพัส โสภณรุ่งทรัพย์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2364 นายจิรัสย์ โสภณรุ่งทรัพย์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2365 นายเจษฎา สุขเจริญ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2366 นายชินวัตร แผ่นทอง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2367 นายฐานิต สุทธปรีดา พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2368 นายณัชพล ยุทธรัตน์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2369 นายณัฐกานต์ แสงงาม พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2370 นายณัฐธนพล พัฒนพงศ์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2371 นายณัฐพงศ์ สวัสดี พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2372 นายณัฐวุฒิ จันทนา พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2373 นายทรงพล ทัศนสมบูรณ์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2374 นายธนพงษ์ ดาระกะมาศ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2375 นายธภัทร์ ถิ่นทิพย์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2376 นายธีรชัย ใจคง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2377 นายธีรพงษ์ สุนธนนท์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2378 นายธีรศักดิ์ สุนธนนท์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2379 นายนราเทพ โจว พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2380 นายนวพล เกิดเปลี่ยน พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2381 นายนันทวัฒน์ เฉิน พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2382 นายเนติพงษ์ พวงมณี พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2383 นายบอส ชนะวิเศษ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2384 นายปฏิพล กิ่งแก้ว พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2385 นายปฐมพร กิ่งแก้ว พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2386 นายพชร เฮงคราวิทย์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2387 นายภวิศ ปรีกราน พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2388 นายภัทราวุธ พลางกูร พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2389 นายภานุพงศ์ กิ่งสกุล พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2390 นายมนัสกวิน บุตรด้วง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2391 นายมนัสวี บุตรด้วง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2392 นายยุทธภูมธ์ รักษาภักดี พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2393 นายรักษิต รักหนูน้อย พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2394 นายวงศ์ธร พาลาด พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2395 นายวงศธร ศิริมา พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2396 นายวรดร ลาชมภู พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2397 นายวรัญญู ศรีเหลือง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2398 นายวัชรพล จันทร์จ่าย พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2399 นายวิสิทธิ์ คัณทักษ์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2400 นายวุฒิพงษ์ สอนเผือก พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2401 นายศิรวิชญ์ สอนคำ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2402 นายศิริธนัช หนูปล้อง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2403 นายศุภชัย ลิ้มดลธรรม พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2404 นายสมรักษ์ จันทร์แดง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2405 นายสหรัฐ เกื้อรอด พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2406 นายสุรการ ขวาลำธาร พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2407 นายสุรเกียรติ สามารถ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2408 นายสุริยพงศ์ เฉลิมนัย พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2409 นายสุริยา เพ็ชรเอือง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2410 นายอดิศร ภูแผลงทอง พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2411 นายอภิเษก อินภิรมย์ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2412 นายอัครพล ยอมิน พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2413 นายอัษฎาวุฒิ หอมสมบัติ พลศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2414 นางสาวขวัญตา น้อยแวงพิมพ์ สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2415 นายปริยวัฒน์ ใหญ่โสมะนัง สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2416 นายศุภณัฐ พานทอง สุขศึกษา(กศ.บ.)21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2417 นายมิติ วิชยสถิต สุขศึกษาและพลศึกษา : พลศึกษา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2418 นายวิญญู วงศ์สนั่น สุขศึกษาและพลศึกษา : พลศึกษา21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2419 นางสาวเจมจิรา จิตบุญ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2420 นางสาวชญาภา ขันธิพล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2421 นางสาวชุติมา ถนอมมิตร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2422 นางสาวณัฐชยา โชติภัทรจินดา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2423 นางสาวณัตชา พงษ์นาวี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2424 นางสาวธนวรรณ โพธิชาติ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2425 นางสาวธนัชพร แสนสา สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2426 นางสาวปรัธนา กระต่ายทอง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2427 นางสาวปรียนุช พุทธวงค์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2428 นางสาวเปรมยุดา นวลศรี สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2429 นางสาวพรรณพร ธิปะ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2430 นางสาวภรณ์พรรณ ไกยศรี สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2431 นางสาวภาสินี วันฟู สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2432 นางสาวสังวาล ไชยปัญญา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2433 นางสาวสุณัฐชา นวลแก้ว สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2434 นางสาวสุดารัตน์ ดีสุขยิ่ง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2435 นางสาวอภิริญา ขำมีศักดิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2436 นางสาวอริสา คำตาสีลา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2437 นางสาวอวภาส์ แสงวิสุทธิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2438 นางสาวอาทิตยา กอกัน สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2439 นายธนกร พ่วงทอง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2440 นางสาวกาญจน์กมล รักซ้อน สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2441 นางสาวชลพรรษ เวชชบุษกร สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2442 นางสาวฐิติรัตน์ รุ่งฤทธิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2443 นางสาวณัฐวิภา กาญจนา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2444 นางสาวธนาวรรณ สว่างเกษมสุข สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2445 นางสาวธมลวรรณ ฐาปนะกุล สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2446 นางสาวนนทิยา ดีแสง สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2447 นางสาวนริศรา คงเพชร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2448 นางสาวปิยธิดา เลิงฮัง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2449 นางสาวปิยพร เขียวย้อย สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2450 นางสาวเปมิกา ด้วงทรัพย์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2451 นางสาวภรณ์นภา บุตรทอง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2452 นางสาวภัทรกาญจน์ ทาสี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2453 นางสาวเมธินี รอบวงจันทร์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2454 นางสาวรวิสรา คงใหม่ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2455 นางสาววิภารัตน์ ล้อพินิจนันต์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2456 นางสาวศิริกาญจน์ กุลชนะเดช สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2457 นางสาวสิริกานต์ สืบสนธิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2458 นางสาวสุณีรัตน์ หวังปัญญา สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2459 นางสาวสุมินตรา ขันจอก สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2460 นางสาวอนงค์นุช ศรีวิเชียร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2461 นางสาวอรพรรณ ปาวัน สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2462 นางสาวอรอนงค์ วิจิตรจันทร์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2463 นางสาวอลิสา ด้วงคง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2464 นางสาวอัษฎาพร วงศ์มงคล สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2465 นางสาวอารียา อุตขาว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2466 นายเกียรติกร คงเขียว สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2467 นายเจนณรงค์ บางเส็ง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2468 นายชนกชนม์ เอี้ยวสกุลรัตน์ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2469 นายณัฐพงศ์ พารา สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2470 นายธนบดี วิรุฬห์สวรรยา สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2471 นายพลากร จันวรรณะ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2472 นายวัชรพงษ์ เป็งผัด สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2473 นางสาวจุฑามาศ รอดประชา สาธารณสุขศาสตร์:สุขศึกษาและพฤติกรรมสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2474 นางสาวกนกวรรณ บุญเรืองสนิท สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2475 นางสาวกมลวรรณ จิตรแก้ว สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2476 นางสาวกฤตยาณี ผันผาย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2477 นางสาวจุไรรัตน์ สุฤทธิ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2478 นางสาวฐิตาภา สุขพงษ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2479 นางสาวณัฐสุดา โตไทย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2480 นางสาวธนกาญจน์ ทิวาบันเทิง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2481 นางสาวนภัสวรรณ ศิริวงศ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2482 นางสาวนริศรา รักษาภักดี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2483 นางสาวนุชนิตา ไชยหาวงษ์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2484 นางสาวปนัดดา ปานชัย สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2485 นางสาวประภารัตน์ เปี่ยมพงษ์สานต์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2486 นางสาวพนัดดา พลทรัพย์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2487 นางสาวพรนภา พุ่มนวล สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2488 นางสาวพรยมล ไกรดวง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2489 นางสาวพิชามญชุ์ เพื่อมเสม สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2490 นางสาวฟ้าใส พรหมแสนวิเศษ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2491 นางสาวรัตนาวลี ยอดเสรณีย์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2492 นางสาวสาวิตรี ยังมี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2493 นางสาวสิริวรรณ พิมพ์ทรัพย์ สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2494 นางสาวสุภารัตน์ พรหมมา สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2495 นางสาวอรณี ภูทองแน่น สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2496 นางสาวอาภากร บิกขุนทด สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2497 นางสาวอารียา พลเดช สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2498 นายไกรสิทธิ ผ่องมณี สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2499 นายจิรพงศ์ มากคง สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2500 นายวีรชน พื้นผา สาธารณสุขศาสตร์:สาธารณสุขชุมชน21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2501 นางสาวกนกพร หลวงประมูล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2502 นางสาวกนกวรรณ น้อยแก้ว สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2503 นางสาวกรชศา บุญประสพสม สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2504 นางสาวกัญญารัตน์ ผูกผา สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2505 นางสาวจาฏุพัจน์ โม้งปราณีต สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2506 นางสาวจุฑาทิพย์ กิจดี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2507 นางสาวชนาภัทร บุญครอง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2508 นางสาวชวิศา ไชยยะ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2509 นางสาวชาคริยา หะลีบุตร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2510 นางสาวโซเฟีย ดาวุฒิ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2511 นางสาวณัฐณิชา เวียงทอง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2512 นางสาวณัฐริสา บุญหนัก สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2513 นางสาวธัญญารัตน์ ทิพย์อักษร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2514 นางสาวธัญลักษณ์ หนูเทศ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2515 นางสาวนันทิยา วงศ์อนันต์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2516 นางสาวปรัธยาน์ เชาว์เฉียบ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2517 นางสาวปาจรีย์ หอมจันทร์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2518 นางสาวพรกนก เกราะเพชร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2519 นางสาวพรชนก ทนทาน สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2520 นางสาวพฤกษชาติ อินทสิงห์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2521 นางสาวพันธราภรณ์ พัฒน์ธัญญกร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2522 นางสาวพีชญาสรณ์ มั่นยืน สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2523 นางสาวภัทริยาพร วิจิตรขจี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2524 นางสาวภาวนียา สุวรรณนารี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2525 นางสาวภาวิดา ทองเพ็ญ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2526 นางสาวลักษิกา หาญขุนทด สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2527 นางสาววนิดา คำนิล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2528 นางสาวศิริพร มาลำโกน สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2529 นางสาวศิวนันท์ มาแจ้ง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2530 นางสาวสลิลทิพย์ เจริญพิกุล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2531 นางสาวสิริเกศน์ สืบสนธิ์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2532 นางสาวสุพัชนี ไพรวันรัตน์ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2533 นางสาวสุพัตรา ฤกษ์ดี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2534 นางสาวสุภาสินี พาลี สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2535 นางสาวสุรพิชญา เที่ยงวัจนกุล สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2536 นางสาวอนัญญา ภาษาสุข สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2537 นางสาวอภิญญา ทองวิเศษ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2538 นางสาวอริสรา รอดเกตุ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2539 นางสาวอาทิตยา ไชยบุตร สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2540 นายชัยนันท์ ควรสนอง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2541 นายชินวัฒน์ พัฒนประเทศ สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2542 นายธนาตย์ คำกลาง สาธารณสุขศาสตร์:อนามัยสิ่งแวดล้อม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2543 นางสาวชลิตา หาหลัก สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2544 นางสาวนภิสา แสงปิติ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2545 นางสาวนฤภร แตงอ่อน สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2546 นางสาวนันทัชพร แสงลี สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2547 นางสาวบงกช ขุมนิล สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2548 นางสาวปารตรี ศรีสมบูรณ์สกุล สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2549 นางสาวมณีรัตน์ มีศรี สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2550 นางสาวรัตน์ศมินทร์ ท่างาม สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2551 นางสาวรุจิเรข จันทร์สุวรรณ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2552 นางสาวศรัณชนก ศิริเจริญ สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2553 นายสุริยพร ช่างเขียน สาธารณสุขศาสตร์:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2554 นางสาวกนกวรรณ วิชัยศรี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2555 นางสาวกัญจนพร ผู้งาม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2556 นางสาวกันยรัตน์ สดมุ้ย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2557 นางสาวกัลยารัตน์ ผู้งาม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2558 นางสาวกานต์ธิดา ประเมลัย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2559 นางสาวขวัญจิรา หาขุนทด วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2560 นางสาวณัฐศิกา แจ่มด้วง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2561 นางสาวดลนภา สารินทร์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2562 นางสาวธนาภรณ์ เพ็งแสง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2563 นางสาวนริศรา วิเศษกุล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2564 นางสาวนันทกา พันธา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2565 นางสาวนาตาชา เสวกจันทร์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2566 นางสาวบุญชนิตย์ รัตนะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2567 นางสาวบุตรทยา ตั้นเหลียง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2568 นางสาวเบญจมาภรณ์ พยุงวงษ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2569 นางสาวปัณฑารีย์ อุดมทรัพย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2570 นางสาวปัทมวรรณ ช่วยบำรุง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2571 นางสาวพรทิพย์ ทองเหี่ยง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2572 นางสาวพรนภา สุดใจ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2573 นางสาวเพ็ญพิชชา หนุ่มศรี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2574 นางสาวภัทรศยา ภิรมย์ขวัญ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2575 นางสาวมานิตา ประดลชอบ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2576 นางสาวลลิตวดี พ่อธานี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2577 นางสาววนาลี บุญมี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2578 นางสาววรัญญา ปิยะทัสสกร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2579 นางสาววันวิสาข์ จันทร์ผ่อง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2580 นางสาวศิริจรรยา กาบไม้จันทร์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2581 นางสาวสุพรรษา พิมพา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2582 นางสาวอภิรดี แก้วชัยสิน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2583 นางสาวอรทัย ชาติชนะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2584 นางสาวอารยา วิชาโคตร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2585 นายกวินณพิชญ์ มรรคกุลชัย วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2586 นายกวินธร เต็มปลื้ม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2587 นายจิตติ ตองอบ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2588 นายชัยสัญญ์ กุลบุษราคัม วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2589 นายณรงค์ฤทธิ์ ทมานนท์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2590 นายณรงค์ศักดิ์ บัวผัน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2591 นายณัฐพล รัตน์มโนสกุล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2592 นายธนกร กรรถาวร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2593 นายธนพัฒน์ ตั้งกิจมงคล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2594 นายธนสันต์ รัตนทุมมาพร วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2595 นายธเนศพล พุ่มพวง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2596 นายธีระพัฒน์ สุขสกาวผ่อง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2597 นายนราวิชญ์ สิทธิขันแก้ว วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2598 นายนฤดล ทรัพย์สมคิด วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2599 นายนวพรรษ จันทรทิพย์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2600 นายบัญชา แสงแก้ว วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2601 นายปฏิภาณ มาตมุนโท วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2602 นายปรมัตถ์ ผ่องเวหา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2603 นายปรัชญาวุฒิ วิลัยปาน วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2604 นายพัชระ อัลอุมารี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2605 นายพีรดนย์ ปี่ทอง วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2606 นายภัทร บุญตรานนท์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2607 นายภานุพงษ์ ประจวบบุญ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2608 นายยุทธพงษ์ สุวรรณา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2609 นายวรฤทธิ์ ตุ้มสุวรรณ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2610 นายวราวุฒิ ธรรมมงคล วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2611 นายวิศรุต ศรีล้ำ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2612 นายศรัณย์ สวัสดี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2613 นายศิรวิชญ์ ถมยา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2614 นายศิรินุกูล ลาสา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2615 นายสรศาสตร์ ผิวอ่อนดี วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2616 นายสุริยา แสนทวีสุข วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2617 นายสุวัตถา มาตขาว วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2618 นายอดินันต์ เจะเตะ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2619 นายอติเทพ อรุณวงศ์ วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2620 นายอัครินทร์ พุดปา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2621 นายอัศนี แก้วชา วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2622 นางสาวจุฑามาศ อัครสมบูรณ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2623 นางสาวชุติมาพร ศิริม่วง ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2624 นางสาวณัฐนรี นามาปฏิพัฒน์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2625 นางสาวธนันชนก บุญดี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2626 นางสาวธัญชนก วงศ์มะภัย ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2627 นางสาวบุญญิสา ขุนธนู ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2628 นางสาวปทิตตา วิเศษสิงห์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2629 นางสาวพิชชาพร คมขำ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2630 นางสาวพิมพ์วลัญช์ คชฤทธิ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2631 นางสาวศศิญา ปานจุ้ยพะเนาว์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2632 นางสาวสุจิตตรี ทับบุรี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2633 นางสาวอยาทัน ชาติมนตรี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2634 นายกมลภพ ประภารัตน์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2635 นายเกรียงไกร กล้าเกิด ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2636 นายเขมชาติ รอดมาลี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2637 นายธนาพงศ์ พรมขลิบนิล ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2638 นายสมัชฌา กิจสำราญ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2639 นายเอกราช วังชนะชัย ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2640 นางสาวกมนนัทธ์ หอมสุวรรณ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2641 นางสาวณัฐฐมล สันติประชา ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2642 นางสาวธิติมาพร ลิมปิไพศาล ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2643 นางสาวนิชาพร สุทธิสว่างวงศ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2644 นางสาวเบญจวรรณ สครรัมย์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2645 นางสาวปัณฑิตา ฮวบเอี่ยม ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2646 นางสาวมิมินทญา ศรีลาคำ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2647 นางสาวลลิตภัทร ธีระกุล ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2648 นางสาวสุกฤตาพร ไชยสูง ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2649 นางสาวอัลติมา สามารถกิจ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2650 นายนัยมินทร์ สมหวัง ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2651 นายพงศธร ชูประทีป ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2652 นายภูริชัย ลีรคมสัน ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2653 นางสาวกันยาพร ทึงอวน ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2654 นางสาวจิณัฐสา วัฒนะนาวินรัตน์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2655 นางสาวฉัตรภรณ์ สลัดทุกข์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2656 นางสาวชุลีพร จันทรามยุเรศ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2657 นางสาวณัฐกุล เสรีขจรกิจเจริญ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2658 นางสาวนารีรัตน์ แสงมาน ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2659 นางสาวปานตะวัน น้อยมะโน ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2660 นางสาวพรรณฤดี ผลาศาสตร์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2661 นางสาวพัณณิตา คำหน่อ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2662 นางสาวพิมพ์มาดา ฉายเฉลิมวงศ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2663 นางสาวสาธินี มหัทธนวิบูล ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2664 นางสาวสิริกร เจริญสุข ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2665 นางสาวสิรินาฏ ประทุมปี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2666 นายกฤษฎิ์ คุปตะวาทิน ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2667 นายกิตติธัช ประดับสี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2668 นายกุญญพันธ์ ตรีชัยวรพงศ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2669 นายคมกฤช เทียมศร ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2670 นายจิณณธรรม ไพรเขียว ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2671 นายฐาปกรณ์ มาดี ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2672 นายณภัทร กิ่งกัลยา ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2673 นายธกรกฤษ บุญจันทร์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2674 นายธิปติพัศ รัตนรอดกิจ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2675 นายนภันต์ จีระดิษฐ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2676 นายนันทพงศ์ ฉันทดิลกพร ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2677 นายปรภต ปัญจรักษ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2678 นายประสพโชค แดงลิ่ม ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2679 นายพีรวิชญ์ มหากุศลพาณิชย์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2680 นายภราดร ชินบูรณ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2681 นายภานุพงศ์ เหมะธุลินธ์ ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2682 นายรตน คำกำเนิด ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2683 นายสรศักดิ์ จอยพุก ผู้นำนันทนาการ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / คณะพลศึกษา มศว องครักษ์22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / อาคารสิรินธร คณะพลศึกษา05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2