รายนามบัณฑิต
วิทยาลัยนวัตกรรมสื่อสารสังคม
จำนวน 277 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
4034 นางสาวกมลชนก เสนา การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4035 นางสาวกมลวรรณ ภู่แจ้ง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4036 นางสาวกมลวรรณ ศิริงาม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4037 นางสาวกัญจน์ชญา อาจหาญ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4038 นางสาวขวัญจิรา ขวัญเมือง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4039 นางสาวจันจิรา แก่นสาร์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4040 นางสาวจัสมิน มาหา การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4041 นางสาวจิรัชยา บวงสรวง การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4042 นางสาวชนุตม์นาถ แย้มเดช การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4043 นางสาวชวิศา ธรรมพากรณ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4044 นางสาวณริฎฐา อัศวสุนทรางกูร คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4045 นางสาวณัฏฐธิดา ฉัตรวิเชียรชัย คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4046 นางสาวณัฐธยาน์ วงษ์นิยมกิจ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4047 นางสาวนภัสวรรณ์ สืบสายเศวตร การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4048 นางสาวนภัสวรรณ มงคลสมบูรณ์ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4049 นางสาวนภัสสร พึ่งบุญพุทธิพงศ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4050 นางสาวนลินรัชต์ รุ่งเรืองเลิศสกุล การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4051 นางสาวบุษยาพร เจริญ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4052 นางสาวเบญญาดา นรการกุมพล การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4053 นางสาวพนิดา แมงกลาง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4054 นางสาวพรประภัสสร์ พิมพ์ธัญญา การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4055 นางสาวพรพระอินทร์ เลิศมานะ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4056 นางสาวพรวไล เหล่าวานิช การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4057 นางสาวพัชรพร บุญแท้ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4058 นางสาวพันธ์ประภา ปลื้มปิยธรรม การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4059 นางสาวพิชญาภา ผไทวณิชย์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4060 นางสาวพิมพิกา มงคลพิพัฒน์กุล การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4061 นางสาวภัคจิรา สถิตทรงธรรม การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4062 นางสาวภีมพิชา นภาวรกุล การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4063 นางสาวรดา ปัญญาวฑัฒน์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4064 นางสาวรัฐพร สุขพันธ์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4065 นางสาวลลัลวัลศ์ กุลองคณานนท์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4066 นางสาวลานนา ศรีสฤงฆาร การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4067 นางสาววณิชยา สืบประสิทธิ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4068 นางสาววรรณเรศวร์ แก้วเอี่ยม คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4069 นางสาววลัยพรรณ จงรักษ์ธนกิจ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4070 นางสาววิริญ จิตใจตรง การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4071 นางสาวศรีทยา ชเนศร์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4072 นางสาวศศชล มะโนประเสริฐกุล การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4073 นางสาวศศิมา มาพบสุข การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4074 นางสาวศิรภัสสร ศรีประเสริฐ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4075 นางสาวศุภนุช โรจนโสภณดิษฐ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4076 นางสาวศุภิสรา วงศ์กรนาวิน การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4077 นางสาวสรัลชนา พันธุมิตร การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4078 นางสาวสรัลชนา อยู่ภาโส การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4079 นางสาวสิปราง ชัยกุลเสรีวัฒน์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4080 นางสาวเสาวลักษณ์ สังข์รัมย์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4081 นางสาวอชิรญาณ์ ญาณศิริ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4082 นางสาวอักษราภัค ตั้งจิตบรรเจิด การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4083 นางสาวอัญชิสา โรจนยุกตานนท์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4084 นางสาวอารียา เจริญยิ่ง การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4085 นายกษิดิศ ไตรรัตนอุปถัมภ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4086 นายกันตภณ ตรงต่อศักดิ์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4087 นายชญานนท์ โอภาสพนา การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4088 นายชลญ์ นิลอรุณ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4089 นายชวัตถ์ ฤกษ์สำเร็จ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4090 นายณฐิฏ กวีกรณ์วงศ์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4091 นายทักษิณ ยีสะมะแอ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4092 นายธนดล ศรีอุทารวงศ์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4093 นายนิพิฐพนธ์ เดชรุ่งวรา การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4094 นายพลอธิป เพชรรัตน์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4095 นายพิสิฐ ซื่อวิริยพันธุ์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4096 นายภูมิพัฒน์ ตันสุวรรณรัตน์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4097 นายวสุพล อิทธิพรวณิชย์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4098 นายวัชรพล มิงสะเมาะ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4099 นายวัชรากร พัฒนาพรชัย การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4100 นายวีรวัฒน์ แสงทองส่งสกุล การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4101 นายศรัณญ์ศิญา วันทอง การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4102 นายสุปัญญ์ ทนุบำรุงสาสน์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 405 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4103 นางสาวกนกวรรณ จันทร์วงค์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4104 นางสาวกมลวรรณ โพงจ่าม การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4105 นางสาวกรรภิรมย์ แสงตระการ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4106 นางสาวกาญจนาพร แคนทอง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4107 นางสาวกานต์ธิดา เพทัย การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4108 นางสาวจิรนันท์ พิบูลสวัสดิ์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4109 นางสาวจิรัชฌา แสงอำนาจ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4110 นางสาวชญานันท์ ศรีนิธิกีรติสาธร คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4111 นางสาวชญานิศ จ่ายเจริญ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4112 นางสาวชลกานต์ ชาคริยานุโยค การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4113 นางสาวชลธิชา กล้ากลาง การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4114 นางสาวชวัลญา เทวคุปต์ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4115 นางสาวชวิศา กุลองคณานนท์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4116 นางสาวชัญญานุช ปัญญานะ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4117 นางสาวฐิตารีย์ สิงห์บุญญานุภาพ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4118 นางสาวฐิติพร รัฐนิติสกุล การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4119 นางสาวณภัทร ไกรสรรณ์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4120 นางสาวณัฐกฤตา ตาสุยะ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4121 นางสาวณัฐชญา อรัญญาชัยเศรษฐ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4122 นางสาวณัฐณิชา ภักดีอำนาจ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4123 นางสาวณัฐพร ประทุมสูตร คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4124 นางสาวเตชนา ตัณฑวณิช การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4125 นางสาวธณิสรา ลาภภัทรานนท์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4126 นางสาวธนภรณ์ ชั่งใจ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4127 นางสาวธนภรณ์ พุ่มสิริโรจน์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4128 นางสาวธนินท์ธร การสะสม การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4129 นางสาวธันวารัตน์ อยู่จู การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4130 นางสาวนงนภัส ชำนาญ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4131 นางสาวนงนภัส เหรียญทอง การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4132 นางสาวนาถชนก วรรณภัทฑารัตน์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4133 นางสาวเนตรพิชญ์ พรมบาง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4134 นางสาวบุณฑริกกา ดวงประชา การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4135 นางสาวบุษริน สุโขพันธ์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4136 นางสาวเบญญาภา ไวนา คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4137 นางสาวปณิชยา เริ่มพิทักษ์ถาวร การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4138 นางสาวปทิตตา เทเวศม์อุดม การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4139 นางสาวปวีณา มณีผกาพันธ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4140 นางสาวปัณฑิยา พันธ์ตา การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4141 นางสาวปารดา เริงอมรชัย การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4142 นางสาวปิยนุช สันติจิรกุล การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4143 นางสาวพรรษพร กำจัดภัย การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4144 นางสาวพริมา สาทิสสะรัต การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4145 นางสาวพลอยไพลิน ศิริโสภานนท์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4146 นางสาวพัชรีญา เย็นใจ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4147 นางสาวพัทฒิดา อินทรทัต การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4148 นางสาวพันธิตรา จึงจตุรพิธ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4149 นางสาวพิชญ์สินี มะยงค์ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4150 นางสาวพิชญา เอนก การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4151 นางสาวพิมพ์พิสุทธิ์ สุบรรณจุ้ย การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4152 นางสาวพิมพ์ระวี ชาติไทย การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4153 นางสาวแพรวา รุ่งทิวาสุวรรณ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4154 นางสาวภัคมน ดำรงกุลกำจร การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4155 นางสาวภัทรภร จักษุจินดา การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4156 นางสาวมัชฌิมา โพธิกุล การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4157 นางสาวเมธาวี วรธรรมสรณ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4158 นางสาวยุพารัตน์ อิทธิฤทธิกุล การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4159 นางสาวรวินนิภา แตงจุ้ย การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4160 นางสาวรัตน์สุดา พัทยาอารยา การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4161 นางสาวรุ่งทิวา โฆษิตกิตติวงศ์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4162 นางสาววริษฐา ฉายทองดี การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4163 นางสาววิมลสิริ เพชรอุด การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4164 นางสาวศมนตร์ภัต พานทอง การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4165 นางสาวศรัณย์พร ประภัสสรชัยกุล การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4166 นางสาวศรัณยา นันทวัฒนานุกูล การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4167 นางสาวศัศยา นาคปฐม การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4168 นางสาวศุภนิดา สุขรัตน์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4169 นางสาวสุชญา เจียวมาลี การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4170 นางสาวสุธินี ขุนจำนงค์ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4171 นางสาวสุพิชฌาย์ ปรางค์จันทร์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4172 นางสาวสุวรรณา ขาวฉลาด การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4173 นางสาวหทัยชนก ราชพิทักษ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4174 นางสาวหทัยทัต บรรจงทอง คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4175 นางสาวอนัญญา สอนใจ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4176 นางสาวอภิชญา กุลสราพิทักษ์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4177 นางสาวอภิญญา พิริยะอนุวงศ์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4178 นางสาวอารีรัตน์ ศรีชูชาติ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4179 นายกฤชพนธ์ ศรีอ่วม การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4180 นายกฤต โชติวรสกุล การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4181 นายคณิติน นิ่มงามศรี การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4182 นายคณิน จันตองสิน การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4183 นายชนัญญู บุญชู การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4184 นายตวัน ศิรประภาธรรม การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4185 นายธนกร ธิราพงษ์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4186 นายธนภัทร ปิยดำรงกุล การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4187 นายธนาธิป ศิริพันธ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4188 นายธีรเทพ กังกริช การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4189 นายนนทนัตถ์ ปีติวรรณ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4190 นายพนาวัฒน์ ณัฐเวช การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4191 นายพศวีร์ กองแก้ว การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4192 นายมนธภูมิ สุมนวรางกูร การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4193 นายมารวย เมฆเกิดชู การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4194 นายยุทธเดช สิทธิอมร การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4195 นายลัทธวิทย์ แพรวพรายสุขกุล การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4196 นายวัชรวีร์ หนูรักษ์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4197 นายศุภศิษฐ์ เตชะศรีอุดม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4198 นายสถาพร สุตจิตจูล การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4199 นายสรวิชญ์ สุขอุดม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4200 นายสิทธิโชค วนพันธุ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4201 นายสุทธิพัฒน์ ประทีปพิชัย การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4202 นายอดุลวิทย์ แก้วภมร การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4203 นายอภิสิทธิ์ งามเฉลียว การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4204 นายอาคิรา เชยคำแหง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4205 นายอินทัช ตระกูลมาลี การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4206 นายอินทัช ศิริปิ่น การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 408 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4207 นางสาวณิชารีย์ เงินคำ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4208 นางสาวณิฐากร จรโคกกรวด การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4209 นางสาวธนวรรณ ขำมา การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4210 นางสาวธีราพร พิจิตรนรการ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4211 นางสาวนีรดา ยูวะนิยม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4212 นางสาวปริชมน รัตนสุรางค์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4213 นางสาวปวันรัตน์ สันติยานนท์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4214 นางสาวพิมพ์กมล สุขุมานุกูล การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4215 นางสาวพิมพ์รวี สุวรรณรัตน์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4216 นางสาวพิมพฤกษ์ พฤกษตระกูล การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4217 นางสาวภินญ์ชุนันท์ โพธิปัสสา การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4218 นางสาวรัตนสยาม เสือนุ่ม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4219 นางสาววลัยธร เหล่าเวชศาสตร์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4220 นางสาวสุริยาพร ปานคำ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4221 นางสาวอภิษฎา เอกปิยะกุล การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4222 นายกฤตภาส เจริญพูนทรัพย์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4223 นายชยธร หลีกอธรรม การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4224 นายชิราวุธ สุขจิตร์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4225 นายฐานิสร พุทธรักษา การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4226 นายณัฐวัสส์ ดีไชยพรสกุล การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4227 นายธนัญภัทร์ อันทะสา การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4228 นายนรพล นาสวน การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4229 นายปัณณวัชร์ เรืองอรุณพงศ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4230 นายศรัณย์ เอิบโชคชัย การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4231 นายศิริวุฒิ วรรณุวาศ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4232 นายสัทธาไท เจียรพันธ์ การออกแบบสื่อปฏิสัมพันธ์และมัลติมีเดีย21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4233 นางสาวคุณิตา ชลาชล การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4234 นางสาวณัฐธิดา หมั่นกิจพงษ์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4235 นางสาวอัยยา นานาสมบัติ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4236 นายปัณณ์ ชูตระกูร การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4237 นายพลิศ เรืองโรจน์ธรรม การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4238 นายศรัณย์ เหล่าประชัยวัลย์ การจัดการธุรกิจไซเบอร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4239 นางสาวกิลมี ยีตา คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4240 นางสาวฐิติรัตน์ ทั่งสัมพันธ์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4241 นางสาวณัฐณิชา แสนช่าง คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4242 นางสาวปวริศา คำตรง คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4243 นางสาวมนสิชา ม่วงรัตน์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4244 นางสาวมินตรา บุญชู คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4245 นายจตุพร สิทธิพัฒน์โกศล คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4246 นายจักรกฤษณ์ ทรัพย์สิริเดช คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4247 นายจิรวัฏ อธิวุฒิเตชะกุล คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4248 นายทัตเทพ สระเกิด คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4249 นายประเมศฐ์ ศิริเรืองชานนท์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4250 นายพัทธนันท์ งานเจริญกุล คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4251 นายภวัต ทวีกุล คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4252 นายภาณุพันธ์ ศรีพยัคฆเศวต คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4253 นายสาริน ไชยมะโน คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4254 นายอรรถนนท์ ปานรัตน์ คอมพิวเตอร์เพื่อการสื่อสาร21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4255 นางสาวจิตรตานันท์ ปานแก้ว การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4256 นางสาวพัทธนัช ปิยะเลิศมงคล การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4257 นางสาวพิริยา วรศักตยานันต์ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4258 นางสาวลลิตา บุญภาณุวิจิตร การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4259 นายกวิน ศุขสถาน การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4260 นายเขมภาค นพจินดา การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4261 นายเจตณัฐ อนันทวณิชชยา การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4262 นายธฤตวัน ปิฏฐปาตี การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4263 นายพณิตชญช์ พงศ์รพีพร การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4264 นายภคินทร์ วงศ์ข้าหลวง การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4265 นายภัคธร สุขสำราญ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4266 นายภัทรนันท์ สุขบุตร การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4267 นายวชิรวิทย์ สุริยันต์ การผลิตภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4268 นางสาวรำไพพร ลิมป์ธรรมวุฒิ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4269 นายณพวุฒิ ปิ่นประยงค์ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4270 นายทนง วงศ์งามขำ การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4271 นายวีระพล ฉันทนาสกุล การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4272 นายศิวาวุธ เวชกูล การออกแบบเพื่องานภาพยนตร์และสื่อดิจิตอล21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4273 นางสาวโชติรส ทองน่วม การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4274 นางสาวศุทธินี สัจจมาศ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4275 นางสาวสุกัญญารัตน์ จันทิมา การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4276 นางสาวสุทธาวดี ปิยะธรรมวุฒิกุล การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4277 นางสาวหนึ่งฤทัย สุขเอี่ยม การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4278 นายชลวิชญ์ เที่ยงพูลวงศ์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4279 นายณัฐ เนติประวัติ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4280 นายนพกร ธนเศรษฐเดชา การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4281 นายนันทศักดิ์ เพชรสัมฤทธิ์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4282 นายพีรสิชฌ์ สุทธิพงษ์ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4283 นายภูริณัฐ ภูวนาถภักดี การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4284 นายอลงกรณ์ เหลืองอาภรณ์เลิศ การสื่อสารเพื่อการท่องเที่ยว21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4285 นางสาวชลิตา ประพงพันธ์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4286 นางสาวพิมพ์อร ยิ้มย่อง การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4287 นางสาววรชา ภูมิยนต์ทรัพย์ การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4288 นางสาวอติญา ศุกลวิริยะกุล การสื่อสารเพื่อสุขภาพ21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4289 นางสาววรยา ศรีสุนทร การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4290 นายชลธร คงยิ่งยง การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4291 นายณัฐณัฐ นิธิรัตน์วณิช การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4292 นายตระกูลวงษ์ วงษ์ทองดี การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4293 นายปัญณวัฒน์ อภัยดุสิต การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4294 นายศมน ศักดิวงศ์ การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4295 นายสรวิชญ์ สุขอุดม การสื่อสารเพื่อการจัดการนวัตกรรม21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4296 นางสาวคารีสา สปริงเก็ตต์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4297 นางสาวฐิตารีย์ ภัคศิริชยานนท์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4298 นางสาวเนรัญชรา เลิศประเสริฐ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4299 นางสาววีรกานต์ ภูวภิรมย์ขวัญ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4300 นางสาวสุทธิลักษณ์ รุ่งสุวรรณ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4301 นายกฤติน เรืองศรี การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4302 นายกฤษณภูมิ พิบูลสงคราม การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4303 นายชวินโรจน์ ลิขิตเจริญสกุล การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4304 นายณัฐวัฒน์ บุญอาจ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4305 นายไทยคม ธีระโรจนพงษ์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4306 นายธเนศ เรนทร การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4307 นายพรชนก จุลจำเริญทรัพย์ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4308 นายภาษนันท์ สำเร็จเฟื่องฟู การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4309 นายศุภธัช พองชัยภูมิ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4310 นายเอกบุรุษ โสภณ การแสดงและกำกับการแสดงภาพยนตร์21 พฤศจิกายน 256308.00 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / ห้องประชุม ชั้น 2 อาคารวิจัยและการศึกษาต่อเนื่องฯ22 พฤศจิกายน 256311.30 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์23 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์25 พฤศจิกายน 256304.00 น. รายงานตัว / ห้อง 409 ชั้น 4 อาคารเรียนรวม05.15 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 2 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2