รายนามบัณฑิต
คณะวิทยาศาสตร์
จำนวน 559 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
1873 นางสาวกรกนก เลิศสุภาผล คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1874 นางสาวกรวิภา ประเสริฐพรม ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1875 นางสาวกุลนาถ แย้มวงค์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1876 นางสาวขวัญกมล ใต้สำโรง เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1877 นางสาวญานิกา ทวีผล ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1878 นางสาวณัฐกานต์ ทองบุญมา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1879 นางสาวณัฐฐมาศ มากเจริญ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1880 นางสาวณัฐวดี พิมพ์สอน คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1881 นางสาวตติยาภรณ์ มาลาทอง เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1882 นางสาวธนวรรณ สงจินดา คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1883 นางสาวธนัญญา ศรีบัว คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1884 นางสาวธนียา สิงห์ปลอด ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1885 นางสาวธัญวะรัตน์ หมีวัน คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1886 นางสาวธันยมัย จากที่ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1887 นางสาวนภัสสร วัฒนเบญจโสภา ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1888 นางสาวนัฐริกา สมเจริญ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1889 นางสาวนิรดา คำเสน วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1890 นางสาวปริญญาพร มณฑิราช คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1891 นางสาวปะภาพินท์ มารศรี คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1892 นางสาวปิยะนุช พะลัง วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1893 นางสาวพีรยา แจ่มศรี คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1894 นางสาวมัลลิกา คำมี วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1895 นางสาวยศวดี พันธ์พืช เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1896 นางสาวโยษิตา ศรีคำยงค์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1897 นางสาวรุ่งทิพย์ หึกขุนทด ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1898 นางสาววารีรัตน์ ศรีพันลม คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1899 นางสาววิไลรัตน์ ซื่อสัตย์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1900 นางสาววิสุตา อรุณศรี เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1901 นางสาวสุมิตรา สุขเพ็งดี เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1902 นางสาวสุวดี คงแก้ว ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1903 นางสาวอัญชลี พิมพ์ศร วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1904 นายกันติทัต จันทร์ภักดี เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1905 นายกิตติธัช ช่อสุวรรณ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1906 นายชูเกียรติ คงศิริ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1907 นายณัฐพงษ์ ภูมั่น ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1908 นายนครินทร์ คำโมนะ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1909 นายนราธิป ปราโมทย์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1910 นายพงษ์ไพบูลย์ อยู่อาจินต์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1911 นายพีรวัส กาญจนรัตน์ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1912 นายภานุกร คงไสยะ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1913 นายมานะ พัฒนวิทยากุล คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1914 นายเมธี บุญวิวัฒนานันท์ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1915 นายยุทธพงษ์ สานต์ศิริ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1916 นายวนภัทร ปิ่นวรสาร คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1917 นายวรวิทย์ เทศมงคล คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1918 นายวโรดม มาระวิชัย ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1919 นายวิศรุต พ่วงแสงสุข ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1920 นายศรุตพงศ์ มารยาท ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1921 นายสยาม หมวกอิ่ม ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1922 นายสุรชา แสงทรัพย์ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1923 นายอภิสิทธิ์ เกิดประเสริฐ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1924 นางสาวกนกพร กิริยะ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1925 นางสาวชญาภา เผือกคล้าย คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1926 นางสาวชลิตา แย้มพยุง คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1927 นางสาวณัฐชา โภคสวัสดิ์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1928 นางสาวธัญญาเรศ รัตนประทีป วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1929 นางสาวนริศรา เดชเชียร คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1930 นางสาวนิราวรรณ แก่นโนนสัง เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1931 นางสาวนุชเนตร สันติอภิรมย์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1932 นางสาวปพิชญา วงษ์สารี ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1933 นางสาวประภาภิน แก้วจีน เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1934 นางสาวพัชรวรรณ สมศรี ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1935 นางสาวพิมพ์ประภา อินผง เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1936 นางสาวเพ็ญพิชชา หงษ์ทอง คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1937 นางสาวมนัสนันท์ สังข์บุญชู ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1938 นางสาวรัตติกาล ฤทธิ์สุธีทร เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1939 นางสาววรนารี นุกูลกิจ ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1940 นางสาวศิริญาภรณ์ เผือกทับ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1941 นางสาวศิลป์ศุภา ติ๊บตุ้ย วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1942 นางสาวสุพพัตรา สุขอารีกิจ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1943 นางสาวหยกทิพย์ ชราพก เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1944 นางสาวอรทัย แสงคำ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1945 นางสาวอริศรา ชูแสงจันทร์ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1946 นายกรณิศ โอภาสพินิจ ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1947 นายขจรยศ มีทรัพย์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1948 นายณัฐนนท์ ลุนพัฒน์ ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1949 นายณัฐวุฒิ มณีโส๊ะ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1950 นายรพี พรมดี ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1951 นายศักรินทร์ ถวิลผล วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1952 นางสาวธนาภรณ์ ใสพิมพ์ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1953 นางสาวเฟื่องฟ้า เทพจิตร คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1954 นางสาวสกุลวรรณ อุตมะ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1955 นางสาวสุริยุ ปุ๊ดใต้ คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1956 นายปาฏิหารย์ นักฆ้อง คณิตศาสตร์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1957 นางสาวขวัญมนัส ไชยรัตน์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1958 นางสาวชนิกานต์ ท่ากลาง วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1959 นางสาวชลดา ผู่พานิช วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1960 นางสาวเฌอมาลย์ คำหล้า วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1961 นางสาวณัฐภาวี หอมละออ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1962 นางสาวทิพมาศ แบบอย่าง วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1963 นางสาวธนพร กิจนาวา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1964 นางสาวนัฐติยา เหมือนพงษ์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1965 นางสาวปัทมาพร น่าดู วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1966 นางสาวภัทราวรรณ ใยสุวงศ์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1967 นางสาววัชริยา เดชาสิทธิ์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1968 นางสาววาสนา ไผ่งาม วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1969 นางสาววิจิตรา ทองพิมพ์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1970 นางสาวศิริวรรณ ผันประเสริฐ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1971 นางสาวสิรินญา ไพเราะ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1972 นางสาวหทัยรัตน์ ทองโสภา วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1973 นายกิตตินันท์ สังข์ทอง วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1974 นายคุณานันต์ สงนุ้ย วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1975 นายชวัลกร กองทรัพย์ วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1976 นายธนกร รัสมี วิทยาศาสตร์ทั่วไป (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1977 นางสาวกัญชพร บุญเพ็ง ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1978 นางสาวกันยาภรณ์ ชาวนา ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1979 นางสาวกานติมา ตาคำ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1980 นางสาวฉัตรลดา นุสธรรม ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1981 นางสาวชาริณีย์ พรมไชยา ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1982 นางสาวนพรัตน์ นุตวงษ์ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1983 นางสาววลัยพรรณ ยิ่งมีสกุล ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1984 นางสาวสุรางคณา มาลยเวช ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1985 นางสาวเสาวภารักษ์ โพธิ์ชัยเลิศ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1986 นางสาวหทัยรัตน์ รุ่งประถม ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1987 นายฆฤณ แก้วบัวขาว ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1988 นายวรปรัชญ์ โกศลบวรกิจ ชีววิทยา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1989 นางสาวธนัตดาพา พวงลูกอิน เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1990 นางสาวนิลฎา วชิรเมธี เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1991 นายไชยวิช ดงหลวง เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1992 นายวัชรเทพ หัสรินทร์ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1993 นายอิทธิพล พลรัตน์ เคมี (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1994 นางสาวแพรวนภา แก้วกุก ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1995 นายณรงค์ศักดิ์ คงเทียมศรี ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1996 นายประชา ปิ่นทอง ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1997 นายพันเพชร เชยแจ้ง ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1998 นายศุภณัฐ จันทพิศมิตร ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
1999 นายศุภวิชญ์ หยุดรัตน์ ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2000 นายสิทธิชาติ เผ่าผาง ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2001 นายอนุพล สุขล้น ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2002 นายอมรเทพ ใจผ่อง ฟิสิกส์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2003 นางสาวกมลวรรณ นุ่มเกิด สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2004 นางสาวชลนิกานต์ สุธรรมานุคุณ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2005 นางสาวณัฐกานต์ สมบูรณ์ธรรม เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2006 นางสาวณัฐริกา ชมละม้าย ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2007 นางสาวณิชกานต์ ทรัพย์ธำรงค์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2008 นางสาวนิราวรรณ รุ่งหัวไผ่ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2009 นางสาวปาริฉัตร ขาวนวล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2010 นางสาวพัชรินทร์ วิลาศลักษณ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2011 นางสาวภัคนันท์ เหล่าเลิศวรกุล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2012 นางสาวภัทร โตจิตต์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2013 นางสาวภัทรนันท์ ทุนทวีทรัพย์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2014 นางสาวภัทรพร อักษรสวัสดิ์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2015 นางสาวอนัญพร เอนกรัตนทรัพย์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2016 นายชนพ คอนนาสี วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2017 นายพงศ์พิสิษฏ์ รุ่งเรืองเดชวัฒนา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2018 นายรัชชานนท์ ดิษเจริญ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2019 นายศิระ เหล่านพกุล วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2020 นายสวิตต์ เลิศพัฒนศักดิ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2021 นายสิรภัทร นาคอ่อน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2022 นางสาวกมลรัตน์ โยมไธสง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2023 นางสาวกาญจนา ดอนไพรที วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2024 นางสาวจิราวรรณ เล้าเจริญฤทธิกุล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2025 นางสาวจุฑารัตน์ พลายมี เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2026 นางสาวฉัตรชมพู สัณหรักษ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2027 นางสาวชลลดา งามมานะ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2028 นางสาวฐิติมา เรียบกระโทก คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2029 นางสาวฑิตยา วัฒนวิกย์กิจ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2030 นางสาวณัฐณิชา พลับพลึง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2031 นางสาวณัฐธิดา ทองประดับเพชร จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2032 นางสาวณัฐพร โสมหิรัญ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2033 นางสาวนภัทร หาญตระกูล จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2034 นางสาวนริศรา แทนเจ็ดริ้ว เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2035 นางสาวบรรณฑรวรรณ ม่วงมะเริง จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2036 นางสาวประภัสสร ศรีจำปา คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2037 นางสาวปวันรัตน์ ศรีทอง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2038 นางสาวปวีณา อินทรสวรรค์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2039 นางสาวปุณญานุช ชัยกิตติศิลป์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2040 นางสาวพิชญา เรืองสีแสง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2041 นางสาวพิชญา ลีฬหาทร วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2042 นางสาวภัทรธิดา มานพ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2043 นางสาวมณฑิตา เกนโรจน์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2044 นางสาวมยุรา สังเพ็ชร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2045 นางสาวรัชนีกร ลมมูลตรี จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2046 นางสาวรินรดา ตะเลิงกูล คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2047 นางสาวรุจิรัตน์ สุธิมนต์รัตน์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2048 นางสาววิชาวี เจริญสุข คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2049 นางสาวศศกรณ์ กุลจิตติภาคย์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2050 นางสาวศศิธร นัดครบุรี วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2051 นางสาวศุภสุตา คงประพันธ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2052 นางสาวสิรีธร โคตรสมบัติ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2053 นางสาวสุนิตา ขจรวิทยา วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2054 นางสาวอภิสรา บัวแก้ว คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2055 นางสาวอิสริยา ขจรรุ่งศิลป์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2056 นายกานต์ เกริกชัยวัน สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2057 นายเดชพล แปรงกลาง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2058 นายธนพล พุทธพรพจน์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2059 นายภัทร สิงห์ฉาดฉาน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2060 นายวิสิฐ แซ่ย่อง ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2061 นายศุภสิทธิ์ หิรัญศักดิ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2062 นายสิทธิชัย ชุณห์ขจร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2063 นางสาวกนกพร ป้องจันลา คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2064 นางสาวเกวลี ใจเที่ยง คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2065 นางสาวชญานิศ ปริรัมย์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2066 นางสาวญานิกา ทรงมีสิงหสกุล คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2067 นางสาวนภสร มาตรา คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2068 นางสาวนัทชา ศรียะลา คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2069 นางสาวพิชญสินี ช่วยนุ้ย คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2070 นางสาวมาริษา เอี่ยมสกุล คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2071 นางสาวมุกธิดา นิลโสภา คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2072 นางสาววงเดือน ออมอด คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2073 นางสาวสิริน ศรีมันตะ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2074 นางสาวอรณัส พิลาบ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2075 นางสาวไอลดา นับสิบ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2076 นายกฤษกรณ์ คำปันศักดิ์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2077 นายจตุรงค์ ใจตรง คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2078 นายเฉลิมราชย์ แมลงภู่ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2079 นายทัศพล วงศ์งาม คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2080 นายพิธิวัต เจริญสุขพิพัฒน์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2081 นายเมธัสพล สุธรรม คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2082 นายรณกฤต เทียนสอาด คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2083 นายรัฐธรรมนูญ มีสวรรค์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2084 นายวณัฐนันท์ พิมพ์แต้ม คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2085 นายวิทวัส พันธ์ศรี คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2086 นายศุภชัย สำราญวงค์ คณิตศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2087 นางสาวกฤติยา โอโกเย เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2088 นางสาวกาญจนา ทรงกุลสวัสดิ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2089 นางสาวกุลณัฐ ชัยมังคโล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2090 นางสาวเขมพัชร หุ่นเจริญ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2091 นางสาวจินต์จุฑา ลาภศิริอนันต์กุล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2092 นางสาวจุฑามาศ เดชดี เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2093 นางสาวจุฑารัตน์ หลวงโภชน์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2094 นางสาวชัชรีย์ โลหณุต เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2095 นางสาวฐายินี ติยะวุฒิโรจน์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2096 นางสาวณัฐนิชา สีวะรมย์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2097 นางสาวณัฐศนิชาภัทร ศิริพลตั้งมั่น เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2098 นางสาวณิชารีย์ ชูฤกษ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2099 นางสาวณิชารีย์ ยาใจ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2100 นางสาวทักษพร เชี่ยวชาญ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2101 นางสาวธัญญา แซ่หลิม เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2102 นางสาวนัทธมน จันทาโพธิ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2103 นางสาวนัทวรรณ ทองแดง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2104 นางสาวบุษยา มูลสรวง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2105 นางสาวเบ็ญจมาพร ไทยทอง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2106 นางสาวปานจรีย์ เผ่าทหาร เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2107 นางสาวภิรมยา นาพูล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2108 นางสาวมะลิวรรณ ปานอุทัย เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2109 นางสาววรพร อุปแก้ว เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2110 นางสาววรางคณา แก้วอ่ำ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2111 นางสาววัชรวีร์ ตัณฑ์สมบูรณ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2112 นางสาววันทนียา อาสาชนา เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2113 นางสาววิลาสินี กลิ่นหอม เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2114 นางสาวศิรประภา สมศรี เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2115 นางสาวสุจิตราภรณ์ อ่อนอุระ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2116 นางสาวสุชานาถ ไวว่อง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2117 นางสาวสุพรรษา อุดทา เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2118 นางสาวสุพัตรา สมัยศรี เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2119 นางสาวสุพิชญา อ้วนอินทร์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2120 นางสาวอโณทิยา ซ่อมประโคน เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2121 นางสาวอภิชญา ขันคำนันต๊ะ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2122 นางสาวอภิชญา สุวรรณนิตย์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2123 นางสาวอรยา ภู่สมอาง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2124 นางสาวเอวิกา อุตตะโมท เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2125 นายเกียรติชัย ลาภยิ่ง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2126 นายทศพร วิรัตน์ชัยมงคล เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2127 นายนครินทร์ มุทราอิศ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2128 นายพงศ์สันต์ กรอานันท์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2129 นายพรชัย อุทะจันทร์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2130 นายพสธร ชาญเกียรติก้อง เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2131 นายภานุวัฒน์ ธรฤทธิ์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2132 นายลีนวัฒน์ เขียวสังข์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2133 นายสรวิชญ์ ดิฐไชยทัศน์ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2134 นายสิทธิศักดิ์ วิยะบุญ เคมี08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 306 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2135 นางสาวกนกวรรณ กูกขุนทด ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2136 นางสาวกมลชนก นาคะบุตร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2137 นางสาวกัญจน์รัตน์ เต็มสงสัย ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2138 นางสาวกัญญารัตน์ อินทรประสิทธิ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2139 นางสาวกัญญาลักษณ์ ยางนอก ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2140 นางสาวกัญนภัส เดชกัลยา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2141 นางสาวกัณฐิกา ตุ่นเจริญ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2142 นางสาวกิตติพร โสฬส ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2143 นางสาวเกศกนก ขจรศิลป์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2144 นางสาวจินดารัตน์ แสนโท ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2145 นางสาวจิรัชยา ดับประดิษฐ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2146 นางสาวจุฑาทิพย์ บรรดาศักดิ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2147 นางสาวเจนนีวา พึ่งพิพัฒน์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2148 นางสาวชญานันท์ เรืองกิจวณิชกุล ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2149 นางสาวชญานี โพธิ์สุพรรณ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2150 นางสาวชลธิชา ตะเอ้กา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2151 นางสาวชลลดา อินเอก ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2152 นางสาวชิตาภา จิตรเพ็ชร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2153 นางสาวญานิศา ไชยทิพย์อาสน์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2154 นางสาวฐิฏิพร พรหมสุวรรณ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2155 นางสาวณัชชา สุภาพ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2156 นางสาวณัฐภัค มีแก้ว ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2157 นางสาวณิชมน ปิ่นมณีนพรัตน์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2158 นางสาวธนัชพร โศภาวชิรากร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2159 นางสาวธัญชนก หล่อวงศ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2160 นางสาวนภา พันธ์เพชร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2161 นางสาวนัทธมน ขาวสบาย ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2162 นางสาวนิยุตา ขนอม ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2163 นางสาวนิราวรรณ นันตระกูล ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2164 นางสาวบุญญารัตน์ คำภักดี ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2165 นางสาวเบญจมาภรณ์ รัตนประพันธ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2166 นางสาวปรีดาภรณ์ ประทุมชาติ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2167 นางสาวปิยธิดา บำรุงสวัสดิ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2168 นางสาวปุณยาพร กาละสังข์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2169 นางสาวพงศ์ชฎา สายพันธ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2170 นางสาวพรฉัตร สุขเสงี่ยมกุล ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2171 นางสาวพรทิวา จันทร์ทอง ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2172 นางสาวพรพรหม ปลั่งกลาง ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2173 นางสาวพฤกษา อมรศักดิ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2174 นางสาวเพ็ชรินทร์ ลิ้นจี่ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2175 นางสาวมณี สรหงษ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2176 นางสาวมัชริญา เชิงจอหอ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2177 นางสาวรัตติยากร พุทธา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2178 นางสาวรุ่งนภา สง่าชาติ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2179 นางสาววริศรา กำจร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2180 นางสาววริศรา พละปัญญาวงศา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2181 นางสาววริสสรา มลิวัลย์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2182 นางสาววัลวิภา คชาชาญ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2183 นางสาววิมลวรรณ อภิรักษ์เมธาวงศ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2184 นางสาวศิริวรรณ โพธิ์คำ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2185 นางสาวศุภลักษณ์ ศรีประเสริฐ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2186 นางสาวศุภากร สุดเลิศ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2187 นางสาวศุภิสรา ธานินทราวัฒน์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2188 นางสาวสตรีรัตน์ สุขแก้ว ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2189 นางสาวสุชาวดี เอื้อใจ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2190 นางสาวสุชีรา บุญโชติหิรัญ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2191 นางสาวสุดาทิพย์ สิงคะเวหน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2192 นางสาวสุนิษา สภาพไทย ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2193 นางสาวสุพัตรา คำสมาน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2194 นางสาวสุพิชญา นิ่มนวลงาม ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2195 นางสาวสุภัทรา วงษาเนาว์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2196 นางสาวสุภัสสรา สุขภิสาร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2197 นางสาวเสาวลักษณ์ ชัชวารี ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2198 นางสาวหทัยรัตน์ สมาน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2199 นางสาวหัทยา หนูดาษ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2200 นางสาวอังสุมาลิน สมณะช้างเผือก ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2201 นางสาวอามาลีนา ซักเซ็ค ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2202 นางสาวอุษณีย์ ปิ่นแก้ว ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2203 นางสาวเอื้อมพร สรรพคุณยา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2204 นายเฉลิมเกียรติ เอี่ยมเพชร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2205 นายชัชพงศ์ โสภา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2206 นายชาญวิทย์ ดาวล้อม ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2207 นายณนาวี สุขเกษม ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2208 นายไตรภูมิ แสงประจักษ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2209 นายธนพงษ์ สิริโสภณวัฒนา ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2210 นายธีร์รัฐ จารุโชคธิติพงศ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2211 นายนัฐกิตต์ กันทามูล ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2212 นายปฐมวิตต์ เสริฐสูงเนิน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2213 นายปาณัสม์ ไวยมุกข์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2214 นายปิยวัฒน์ แซ่โง้ว ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2215 นายพัฒนพงษ์ นวมทอง ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2216 นายพีร บุตรโยจันโท ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2217 นายภาคิน เบ็ญมินทร์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2218 นายภานุพันธ์ พงษ์สวัสดิ์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2219 นายมุขพล บุญพินิจ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2220 นายวัชรพล ภิญโย ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2221 นายวุฒิชัย ชัยยุทธ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2222 นายศราวุธ แซ่พั่ง ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2223 นายศาตนันท์ ศักดามินทร์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2224 นายศาสตรา กุลธรดิลก ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2225 นายสัณหวัช ภมรสูตร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2226 นายสิทธิชัย อินทรมนเฑียร ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2227 นายสุรัตน์ ชื่นรัมย์ ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2228 นายอัษฎาวุฒิ อุปเสน ชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2229 นางสาวกนกวรรณ เทวิน ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2230 นางสาวเจนจิรา การสุวรรณ์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2231 นางสาวชยุดา กิตติวานิช ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2232 นางสาวฐิติวรรณ์ พิมสุคะ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2233 นางสาวณัฐชานันท์ เชื้อคำจันทร์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2234 นางสาวธัญจิรา ทาจวง ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2235 นางสาวธารารัตน์ อรรคพันธุ์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2236 นางสาวธิติยา วันดี ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2237 นางสาวนัฐติกา สมนาม ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2238 นางสาวนันธิดา สืบมา ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2239 นางสาวปาริชาติ ทองจันทร์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2240 นางสาวยศยา แผ้วพลสง ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2241 นางสาวศุภานิช แสงงาม ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2242 นางสาวสิริมา ศรีพิณ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2243 นางสาวสุภาวดี ถาวรทรัพย์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2244 นางสาวสุรีรัตน์ ตรีโอสถ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2245 นางสาวหทัยภัทร สิมมา ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2246 นายกฤตพล เสิกภูเขียว ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2247 นายกันตพงศ์ สมจิตร ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2248 นายกิตติพศ กุลพินิจ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2249 นายคณัสพิสิษฐ์ อ่อนเที่ยง ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2250 นายจิราวัฒน์ นาคพงษ์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2251 นายชนิตร์นันท์ คงธนศุภเจริญ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2252 นายชัยพร ศรพิชัย ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2253 นายชัยพล ศิริประทุม ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2254 นายธนากร อยู่ดี ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2255 นายนิติพงษ์ พุทธชาติ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2256 นายบริพัตร บุญศรีกุล ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2257 นายพัทธ์ ภัทรภีรากุล ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2258 นายภิชชากร กันญรักษ์ ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2259 นายภูมิธนพันธ์ น้อยนะวะกุล ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2260 นายภูมิรพี เดชกัลยา ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2261 นายมนัสนันท์ คำทวี ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2262 นายสุรัตน์ สลิน ฟิสิกส์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2263 นางสาวกชกร ยุทธวิธี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2264 นางสาวกาญจนานุช ชุมจันทร์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2265 นางสาวกิ่งกาญจน์ จันยมิตรี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2266 นางสาวจริญา บุญหาญ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2267 นางสาวจิรภัทร์ คลังนาค คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2268 นางสาวจิรัชยา วุฑฒยากร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2269 นางสาวฉันทพร จิรันตนพิศุทธิ์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2270 นางสาวชฎาภา ลีลานวลิขิต คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2271 นางสาวชนิกานต์ เคี่ยมทองคำ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2272 นางสาวชลกร ปัญญามโนธรรม คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2273 นางสาวโชติชนก ตาตะบุตร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2274 นางสาวญาณิศา พัฒนกิจวิวัฒน์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2275 นางสาวณัฎฐา รุ่งเรือง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2276 นางสาวณัฏฐา พจนารถ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2277 นางสาวณัฐชยา พุมดวง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2278 นางสาวณิชารีย์ สัมปัชชลิต คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2279 นางสาวดุษฎี ศรีบุรินทร์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2280 นางสาวธนานันท์ เวทยสุธรรม คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2281 นางสาวธนาภรณ์ ทิพปราสัย คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2282 นางสาวธมนวรรณ แสงอุทัย คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2283 นางสาวธีรดา ลีวัน คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2284 นางสาวนพรรษสรณ์ จาวยนต์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2285 นางสาวนภัสสร จึงชัยชนะ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2286 นางสาวนภาพร บุญปรีดา คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2287 นางสาวนริศรา สายเมียศ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2288 นางสาวนัฏศรา เซ็มแม้นหมัด คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2289 นางสาวนิธินันท์ ขันธรักษ์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2290 นางสาวเบญจวรรณ เทพมะที คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2291 นางสาวปรมาภรณ์ สมบัติวัฒนา คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2292 นางสาวประภาสิริ คงศรี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2293 นางสาวปรียานุช วิลาหวาน คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2294 นางสาวปันฐิตา สินรัตนะ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2295 นางสาวปาริชาติ อารีชาติ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2296 นางสาวพรทิพา ศรีคชา คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2297 นางสาวพิชญ์สินี ป้อมทอง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2298 นางสาวพิมพา เหมนรากร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2299 นางสาวไรวินทร์ เอื้ออารีธรรม คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2300 นางสาวลลิตา จิรวิทยวิไล คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2301 นางสาวลิตติมา โพธิ์คำ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2302 นางสาววรดา รอมาลี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2303 นางสาววรัทยา กาญจนอำนวยพร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2304 นางสาววริษา ชูเกลี้ยง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2305 นางสาวศศิธร วิจิตรวิชิตกุล คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2306 นางสาวศศิลิตา ประภาพร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2307 นางสาวโศจิรัตน์ ศรีเลิศรัตนกุล คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2308 นางสาวสิตมณี แย้มศรี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2309 นางสาวสุชาดา บาลใจ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2310 นางสาวสุดารัตน์ บุญศร คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2311 นางสาวสุพิชชา ดอกเข็ม คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2312 นางสาวสุภัทรา ชัดช่วงโชติ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2313 นางสาวสุภัสรา เหลืองงาม คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2314 นางสาวอภิชญา ดำรงสันติสุข คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2315 นางสาวอัญศาณี ดีเลิศนพจิรา คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2316 นางสาวอารยา ทองสีดี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2317 นางสาวอารียา โอสถ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2318 นางสาวไอลดา โกติแพง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2319 นายฌิชา กล้าแข็ง คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2320 นายธนาธิป ตรีบวรสมบัติ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2321 นายบุญฤทธิ์ ชูกิตติพรศักดิ์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2322 นายปฏิภาณ ไชยกันทานุสรณ์ คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2323 นายพงศ์กฤษณ์ ทองแก้ว คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2324 นายพิเชฐ แทนมณี คหกรรมศาสตร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2325 นางสาวชญานี คลอดกลาง สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2326 นางสาวชญานี ตั้งประเสริฐสม สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2327 นางสาวนภวรรณ เอี่ยมพิมลรัตน์ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2328 นางสาวนลินนุช สิงห์ลอ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2329 นางสาวนัทธมน เซ็นนอก สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2330 นางสาวนันทนา ทองแท้ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2331 นางสาววรรณิดา เครือคำ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2332 นางสาววรัญชรี ถิรพัฒนาพร สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2333 นางสาวสาธุตา แซ่ตั้ง สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2334 นางสาวอุไรวรรณ จันทรงกุล สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2335 นายกิตติคุณ โหตระไวศยะ สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2336 นายณุศิต ยกมาก สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2337 นายธนวินท์ สร้อยอูป สถิติ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2338 นางสาวดลนภา ฉิมสอาด วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2339 นางสาวธมลวรรณ รังผึ้ง วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2340 นางสาวพงศ์ฆฤณา พงศ์ทองนันท์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2341 นางสาวพุดธิดา นิลสมบูรณ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2342 นางสาวฟ้าจุติ ธรรมรักษา วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2343 นางสาวภัคธีมา นพสุวรรณชัย วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2344 นางสาวรุ่งเรืองทรัพย์ สุขปรุง วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2345 นางสาววาสนา เจริญศิลาวาทย์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2346 นางสาวสุวดี เจียมจิรังกร วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2347 นางสาวสุวภัทร ธนภัคพลกุล วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2348 นายกฤษฏิ์นที ผณินทรารักษ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2349 นายกฤษณะ นีโรลา วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2350 นายจิรวัฒน์ ใจรัก วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2351 นายชนาภัทร ปราชญาวงศ์ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2352 นายซิง แซ่เสี่ย วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2353 นายณัฐวิทย์ โชติเชย วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2354 นายเนติพงษ์ เทพวุฒิสถาพร วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2355 นายปัญจพล พุ่มพวง วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2356 นายพิชัย เป้าหอม วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2357 นายศราวุธ วงศ์นิวัฒน์กุศล วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2358 นายสรวิศ แสวงโชคพาหะ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2359 นายสิทธิพร คุณกรธรรมนพ วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2360 นายอิศรา ธาราดล วิทยาการคอมพิวเตอร์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2361 นางสาวกันต์กมล สุริเย จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2362 นางสาวกาญจนา อินทุวานิชย์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2363 นางสาวกาญจนาภรณ์ ศรีโพธิ์สุข จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2364 นางสาวชนากานต์ พุ่มพวง จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2365 นางสาวณภัทร ธรรมโกวิทกุล จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2366 นางสาวณัฐธิดา พละกสิกร จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2367 นางสาวทักษพร เวฬุวนารักษ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2368 นางสาวธนภรณ์ เหมือดอดทน จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2369 นางสาวธันท์ชนก แสวงวงษ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2370 นางสาวธารีรัตน์ ขืนเขียว จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2371 นางสาวนิธิภรณ์ ยอดแก้ว จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2372 นางสาวนิศานาถ สุขรักษา จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2373 นางสาวปวันรัตน์ จันทร์ดี จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2374 นางสาวปวีณ์ธิดา อุดมการ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2375 นางสาวปัทฐศร มหาแก้ว จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2376 นางสาวพนิดา ไม้แก้ว จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2377 นางสาวพิชชา หวังพิทักษ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2378 นางสาวเยาวภา มีอำพันธ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2379 นางสาวรัตติยากร มะหิงษะพันธุ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2380 นางสาวรินรตรี วงศ์อยู่ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2381 นางสาวสิริเนตร สินทรา จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2382 นางสาวอนัญญา เย็นประเสริฐ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2383 นางสาวอรวรรณ จันศิริ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2384 นายไชยชาญ สุทธิวราภิรักษ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2385 นายณธีพัฒน์ ตันวัฒนะ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2386 นายธรรม์ธรม์ จิตตธนพงศ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2387 นายภิเษก ธรรมศิริกุล จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2388 นายภูมิรพี อุบลบาล จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2389 นายวิชยุตม์ ลิ้มอำไพอาภรณ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2390 นายศรัณย์ อนันตวิรุฬห์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2391 นายสิราวิชญ์ เสพศิริสุข จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2392 นายสิวะ เพ็ชรจั่น จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2393 นายอดิเทพ ทองศรี จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2394 นายอนุชา กรณีศักดิ์ จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2395 นายอิทธินันท์ หรรษคุณาชัย จุลชีววิทยา08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2396 นางสาวกัญญารัตน์ หิมะคุณ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2397 นางสาวกัญยกรณ์ สายฟ้า อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2398 นางสาวคณิศร์ณิชา เจริญพัฒนาภัค อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2399 นางสาวจิณห์นิภา ท่าวัง อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2400 นางสาวชริดา เสลามาศสกุล อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2401 นางสาวชลัยย์กร ประสิทธิแพทย์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2402 นางสาวโชติมณี เจริญสุข อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2403 นางสาวฐรรญาดา ช่วยโอ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2404 นางสาวณัชชา ลฆุจิตต์พงษ์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2405 นางสาวดวงนภา ผายวัฒน์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2406 นางสาวธนัชพร แกมมณี อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2407 นางสาวธนาภรณ์ ระงับพิษ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2408 นางสาวธันยพร มหาแก้ว อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2409 นางสาวนภัสวรรณ สุวรรณคีรี อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2410 นางสาวนิรชา เสือดี อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2411 นางสาวปทิตตา มะลิทอง อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2412 นางสาวปนิดา ภูสีฤทธิ์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2413 นางสาวพัชราภรณ์ สีงาม อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2414 นางสาวพิภาดา เขื่อนแก้ว อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2415 นางสาวแพรวพรรณ คิดธรรม อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2416 นางสาวภัคจิรา จรีเวฬุโรจน์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2417 นางสาวภัทรวริณทร์ กิติกุลวรพิพัฒน์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2418 นางสาวภัสชญา ปภาอรุณวิชญ์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2419 นางสาวมธุสร คำวิไชย อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2420 นางสาวรัศมี เชื้อเพ็ชร อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2421 นางสาววัลธรี ภักผสม อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2422 นางสาววาสนา จงรักตระกูล อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2423 นางสาวศิริรัตน์ สุวรรณ์จันทร์รัศมี อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2424 นางสาวสมาภรณ์ ศรีวัฒนะ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2425 นางสาวสุกัญญา ขลิบเงิน อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2426 นางสาวสุนิษา โชคดีอนันตกุล อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2427 นางสาวอัญญพัชญ์ รัตนจันชานนท์ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2428 นางสาวอุมาพร เบญจพลไชยโชติ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2429 นายจักรกฤษ จันทาทอง อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2430 นายณภัทร เพาะบุญ อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
2431 นายภัทธะระ เจริญผล อัญมณีและเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / อาคาร 19 คณะวิทยาศาสตร์09 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม09.00 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 304 ชั้น 3 อาคารเรียนรวม05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2