รายนามบัณฑิต
คณะศิลปกรรมศาสตร์
จำนวน 376 ราย

ลำดับที่ ชื่อ-นามสกุล ผู้เข้ารับฯ สาขาวิชา วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่1 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานทีฝึกซ้อมครั้งที่1 วันที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมครั้งที่2 วันที่ฝึกซ้อมใหญ่ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่ฝึกซ้อมใหญ่ วันทีรับพระราชทานฯ เวลาและสถานที่รายงานตัว เวลาและสถานที่เดินแถว เวลาและสถานที่รับพระราชทานฯ
3956 นางสาวกนกวรรณ เมืองคำบุตร ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3957 นางสาวกมลรัตน์ วงษ์สวัสดิ์ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3958 นางสาวกมลวรรณ ทองชื่น นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3959 นางสาวกาญจนา คล้ำเหลือ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3960 นางสาวขวัญตา เลิศชัยพงศ์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3961 นางสาวจุฑารัตน์ รัตนศิลา ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3962 นางสาวเจตสุภา รินทะไชย ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3963 นางสาวชนาพร กองจินดา นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3964 นางสาวชลินี ศิลาพันธุ์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3965 นางสาวธนธรณ์ ประสิทธิเกตุ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3966 นางสาวธันยพร นุรักรัมย์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3967 นางสาวนันทพันธ์ ชินประพินพร ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3968 นางสาวบุปผชาติ ชุมพล ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3969 นางสาวปวีณา สุทัศน์ ณ อยุธยา ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3970 นางสาวผกามาศ แซ่โล้ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3971 นางสาวพรสวรรค์ ทรงเจริญ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3972 นางสาวภัทชริตา พานแก้ว ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3973 นางสาวมณีรัตน์ หุ่นแสวง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3974 นางสาวมาชิดา มูลทรัพย์ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3975 นางสาวมารินา บุญชู นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3976 นางสาวเยาวภา ทองย้อย ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3977 นางสาวรภัสร์กมล นพเก้า ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3978 นางสาววทันยา ภาษาพรม ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3979 นางสาววรัญญา เฟื่องชูนุช ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3980 นางสาววราภรณ์ คงเพชร ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3981 นางสาววริศรา พรรณารักษ์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3982 นางสาววารีนันท์ ดาราจันทร์พิทักษ์ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3983 นางสาวสุชัญญา กำนัลวิมานพร นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3984 นางสาวอภิชญา พันธ์เรือง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3985 นางสาวอักษราภัค ชนะวรรณโณ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3986 นางสาวอาทิตยา ยูหนู นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3987 นายชัยรัตน์ มีงาม ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3988 นายธนกร นามวงษ์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3989 นายธนพล ชลเขตต์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3990 นายปริญญ์ โตพันตา ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3991 นายวิชานาถ เพลิดภูเขียว ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3992 นางสาวชนิษฐา ดาด้วง ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3993 นางสาวณัฐกานต์ ชลไชยวัฒน์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3994 นางสาวณัฐนิชา ช่วงสำโรง ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3995 นางสาวธนัชชา สังข์ดวงยางค์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3996 นางสาวนิศารัตน์ ชื่นใจ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3997 นางสาวรมณีย์ เรือนช้าง ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3998 นางสาววรพรรณ ชำนาญพนา ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
3999 นางสาวศศิวิมล มณีฉาย ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4000 นางสาวสัจจพร ชินจิตร์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4001 นางสาวสิริกร บัวทอง ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4002 นางสาวอรดี ชินคีรี ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4003 นางสาวอรุณกมล มูลกลาง ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4004 นางสาวอันธิกา ไอ่แสง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4005 นางสาวอุดมลักษณ์ สุขสนิท ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4006 นายฉัตรดนัย พูนแก้ว ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4007 นายชนาธิป หอมกลิ่น ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4008 นายพันธกานต์ ใบเทศ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4009 นางสาวณัฐกานต์ อยู่กิ่ม ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4010 นางสาวแพรพรรณ ภักดีบุรุษ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4011 นางสาวภริษา สันติตรานนท์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4012 นางสาวศุภลักษณ์ สายบัว ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4013 นางสาวสุวนันท์ ปั้นงาม ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4014 นางสาวหทัยวรรณ ยะสุตา ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4015 นางสาวอุบลวรรณ แข็งขัน ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4016 นายชวาล บุญเอียด ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4017 นายณัฐพล ใจแผ้ว ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4018 นายธนพงษ์ ขอดอนุ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4019 นายพงศธร มีทรัพย์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4020 นายพัฒนภูมิ ชอุ่มผล ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4021 นายวุฒินันท์ นาฎสกุล ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4022 นายสธนธร สามงามแสน ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4023 นายอภิวัฒน์ ชัยนิตย์ ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4024 นายเอกกมล ภู่น้อย ดนตรีศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4025 นางสาวกรณิศ ไพฑูรย์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4026 นางสาวกัญญาณัฐ คชายุทธ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4027 นางสาวจุฑามณี พาราสิงห์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4028 นางสาวชนัญชิดา จิตต์ตรง นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4029 นางสาวณธษา เห็นงาม นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4030 นางสาวนิชกานต์ งามสอาด นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4031 นางสาวพรน้ำทิพย์ หิรัญชาติ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4032 นางสาวพิมพ์ชนก บริพันธุ์ นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4033 นางสาวราเชล แย้มสุนทร นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4034 นางสาวสุวพัชร อ่ำเย็น นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4035 นางสาวหทัยกานต์ แสงฉวี นาฏศิลป์ (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4036 นางสาวณัฐธิดา บุญคำ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4037 นางสาวทิพย์เมษา โอวาท ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4038 นางสาวสุวรรณี มะตัน ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4039 นายจักร์พันธ์ พิจารณ์ ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4040 นายทินกร ปิ่นทอง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4041 นายบุญญฤทธิ์ เจริญสลุง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4042 นายภูริพงศ์ พูลผล ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4043 นายศรัณย์ บุญคง ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4044 นายอกนิษฐ์ อินทรชัยศรี ศิลปศึกษา (กศ.บ.)08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4045 นางสาวกมลชนก คชนันท์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4046 นางสาวกุลจิรา อินเทียม ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4047 นางสาวคริสต์มาส ศิริทรัพย์ภิญโญ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4048 นางสาวเจนจิรา บัวศรี ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4049 นางสาวชุติกาญจน์ บุญยะ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4050 นางสาวณัฐฐา กิจโสภา การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4051 นางสาวณัฐมน สุนทรมีเสถียร การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4052 นางสาวธิดารัตน์ ธนพานิชกูล การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4053 นางสาวนพรัตน์ ทรัพย์เย็น ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4054 นางสาวนภัสสร ใคร่กระโทก การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4055 นางสาวปรางค์ สิงหเสนี การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4056 นางสาวพรรณิการ์ ชัยสงคราม การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4057 นางสาวพอวิไล อภิรัชฎาพร การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4058 นางสาวพัชรพร บุญโยธา ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4059 นางสาวพิมพิศา เพชรวารีรัตน์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4060 นางสาวศุภชา เสน่ห์งามเจริญ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4061 นางสาวสิรินญา บุญสิทธิ์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4062 นางสาวสุธาสินี คล้ายกรุต ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4063 นางสาวสุวิมล แถบสิงห์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4064 นางสาวอตินุช ตระกูลมาลี ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4065 นายกิติคุณ อรุณปรีย์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4066 นายจารุทัศน์ กิจสอาด ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4067 นายชลากร รอดด้วยบุญ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4068 นายธนวัฒน์ เชี่ยวอร่าม ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4069 นายธนะพันธุ์ อุไรศรีพงศ์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4070 นายธนินท์รัฐ พิริยเตชะนนท์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4071 นายปฏิภาณ ตาคํา ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4072 นายปิยะเมษฐ์ วุฒิเฉลิมวัฒน์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4073 นายภณ ชัยกีรติจินดา ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4074 นายศิวกร สงวนละเอียด ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4075 นายสิทธิกร สุขคะตะ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4076 นายสินวิบูลย์ ศิริบูรณ์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4077 นายสุรสิงห์ เงางาม ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4078 นางสาวเกวลี จันทเลิศนภากร การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4079 นางสาวคริสตินา ไฟล์ชมันน์ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4080 นางสาวชนาภัทร เชาว์ปฏิภาณ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4081 นางสาวชนิตา บุญเรือง ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4082 นางสาวชลธิดา จินดามณี การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4083 นางสาวชลิดา สุทธิทศธรรม ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4084 นางสาวชุตินันท์ จันทร์สอน การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4085 นางสาวฐิติกา ศรีแก้ว ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4086 นางสาวณชพร เรืองศรี ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4087 นางสาวณัฐกฤตา เวทการ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4088 นางสาวณัฐธิดา วีรพิบุลชัย ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4089 นางสาวณัฐนิช อิสรเสรีธรรม การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4090 นางสาวณัฐวรรณ ธรรมวงศ์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4091 นางสาวดลปภัส ปาณศรี ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4092 นางสาวแดนดาว พฤกษ์พยุง ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4093 นางสาวธนารีย์ เพ็ชรปราณีนุกูล การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4094 นางสาวธนิกานต์ รอดไพบูลย์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4095 นางสาวนฐสิริ คำนึง ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4096 นางสาวนภัสนันท์ นำพุลสุขสันติ์ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4097 นางสาวนภัสรพี ผิวเณร ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4098 นางสาวนรมล จันทรเสนา การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4099 นางสาวนันทกาญจน์ สิงห์ถม ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4100 นางสาวนันทิชา พีรมงคลพิทักษ์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4101 นางสาวนันธิกา เคนทวาย ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4102 นางสาวเบญญาภา สิงหะ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4103 นางสาวปภัสรา บุญโยธา ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4104 นางสาวผไทมาส ดาราอัมพรเลิศ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4105 นางสาวพรชนก ฤทธิคง การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4106 นางสาวพรลภัส เจริญฉิม การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4107 นางสาวพัณนิน วงศ์กุศลศิริ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4108 นางสาวพิชชาภา แก้วจรัส การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4109 นางสาวเพชรรัตน์ ดวงพรมณฑล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4110 นางสาวเพ็ญสิณี มิ่งชัยเลิศ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4111 นางสาวแพรพลอย เบญจวรกานต์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4112 นางสาวภัทร์นฤน สุขประเสริฐ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4113 นางสาวภัทรารวีย์ เบ้าสุวรรณ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4114 นางสาวภาวินี ธีระพงศานนท์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4115 นางสาวมิกิ ซูซูกะ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4116 นางสาวรัชนี มะลูลีม การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4117 นางสาวรัฏฐาธิป ปิยานันท์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4118 นางสาวลลดา จำเนียรศรี ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4119 นางสาวไลลา ตาเฮ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4120 นางสาววรกมล เเดงจันทร์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4121 นางสาววิศรุตา ศิริชื่นวิจิตร การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4122 นางสาววิสาพร ถิรสวัสดี ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4123 นางสาวศรุตา แก้วเพชรโรจน์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4124 นางสาวศิรดา หทัยวุฒิพงศ์ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4125 นางสาวศุภกานต์ ทมแก้ว ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4126 นางสาวสโรชา มามาก ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4127 นางสาวสาวิตรี ประทีปะเสน การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4128 นางสาวสิริวิมล สุวรรณขำ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4129 นางสาวอรณิชา ยานะวิบุตร การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4130 นางสาวอริสา ไชยมังคลากุล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4131 นางสาวอริสา สุนทโรวาศ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4132 นางสาวไอรินทร์ วิจิตรเมธาวงศ์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4133 นายกิตต์สัณห์ อภิเจริญผล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4134 นายณัฏฐดนย์ สุกหอม ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4135 นายณัฐชนน ตรัสสุภาพ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4136 นายณัฐชนน วลัยกิจพานิช การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4137 นายธนัท ศุกระจันทร์ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4138 นายธนิก วัฒนกีสุนทร การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4139 นายนัสเซอร์ เบ็ญนุ้ย การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4140 นายปรัชญา แสงน้อย การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4141 นายพุฒิพงศ์ วงศ์ชูวรรณ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4142 นายภีมภาดา นิมิตภาคย์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4143 นายรังสิมันตุ์ บัวแจ้ง การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4144 นายลิขิต ศรีพล การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4145 นายวีรยุทธ สอนดี ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4146 นายศิรวิทย์ ศิริผล ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4147 นางสาวจิริอาภา ป้อมทอง ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4148 นางสาวนิสิตา ผดุงศักดิ์สิน ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4149 นางสาวภัทรวรรณ ทองยศ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4150 นางสาววาณิชา พุฒจ้อย ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4151 นางสาวอริสา ลิขิตประเสริฐ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4152 นายคุณัชญ์ ดาวมณี ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4153 นายชัยรัตน์ ทองอยู่ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4154 นายณัฐพนธ์ ภักดีรักษ์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4155 นายธรณัส ปัญญาวรพงศ์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4156 นายธิปก ปิตินานนท์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4157 นายมาวิน วงศ์เจียมรัตน์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4158 นายศุภวิชญ์ สกุลเลิศผาสุข ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4159 นายสุกฤษฎิ์ สีสุจารย์ ศิลปะการแสดง-การออกแบบเพื่อการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4160 นางสาวกมลชนก พูลผิว ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4161 นางสาวกาญจนา บุคลักษณ์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4162 นางสาวจุฑามาศ โพธิ์จักร์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4163 นางสาวชนกนันท์ จันทหาร ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4164 นางสาวชลธิชา สุนันต๊ะ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4165 นางสาวณัฐชานันท์ จารุอัครพัฒน์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4166 นางสาวณัฐนันท์ ผิวอ่อน ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4167 นางสาวณัฐภรณ์ อาจองค์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4168 นางสาวธนพร โชคชัยปัถมาพร ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4169 นางสาวนันท์ลินี กัณหะเสน ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4170 นางสาวนิชารีย์ วิเศษสิงห์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4171 นางสาวปพิชญา มาตรา ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4172 นางสาวปานไพลิน ฟองแก้ว ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4173 นางสาวพิชาพัทธ์ สุวรรณวัฒนะ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4174 นางสาวฟาริดา เจตน์เขตกิจ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4175 นางสาวศรีลดา อินทรพรหม ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4176 นางสาวสโรชา ภู่หลำ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4177 นางสาวสุธีกานต์ จันทร์แก้ง ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4178 นางสาวสุวิมล โค้วจันทร์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4179 นางสาวอรพิน ทดลา ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4180 นางสาวอัจฉราวรรณ กุญชรวัฒนะ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4181 นายธนชัย มั่นคง ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4182 นายนัฐกานต์ ลีลาสกุลนันท์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์ไทย08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4183 นางสาวกรกมล ฉลาดคิด การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4184 นางสาวจิดาภา ชัยพิชิตพันธ์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4185 นางสาวชนิกานต์ สุกใส การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4186 นางสาวช่อผกา เพชรออย การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4187 นางสาวโชติกานต์ ชะดี การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4188 นางสาวญาณากร แย้มเยื้อน การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4189 นางสาวนาขวัญ ญาณโสภณ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4190 นางสาวพรพิชา สดใส การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4191 นางสาวพิรญาณ์ คุปต์อัครภิญโญ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4192 นางสาวสุธินี เลี้ยงฤทัย การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4193 นางสาวอิสรีย์ ยุ้นพันธ์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4194 นายกฤต ศิริโชตินันท์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4195 นายยศนนท์ ตาทอง การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบผลิตภัณฑ์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้องประชุม ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4196 นางสาวณัฐกานต์ ธรรมศรี ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4197 นางสาวธนภรณ์ กันธิยาใจ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4198 นายกิตติพัฒน์ โตสกุลกิจ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4199 นายชติญพนธ์ โพธิ์สิตวรุฬห์ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4200 นายณัฐพล เสียงเพราะ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4201 นายณัฐภัทร มณีเลิศ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4202 นายธิติภูมิ รื่นรวย ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4203 นายน้ำเพชร เครือวงศ์ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4204 นายพงศ์ศิริ แซ่ว่อง ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4205 นายรณฤทธิ์ บุญโยประการ ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4206 นายวรวัฒน์ ด้วงชรา ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4207 นายอธิบดี คูหา ดุริยางคศาสตร์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4208 นางสาวกุลริศา สะราคำ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4209 นางสาวเจนจิรา เกตุราม ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4210 นางสาวณัฐกาญจน์ โกวิทย์ดำรงค์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4211 นางสาวนันทนัท ไดโรกุโน๊ะ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4212 นางสาวปฐมพร พรพัฒนามงคล ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4213 นางสาวเปรมฤทัย แสนก๋า ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4214 นางสาวภัทรภา โตคมขำ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4215 นางสาวภานุชนารถ ศิริวัฒนะตระกูล ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4216 นางสาวมธุมาส พ่วงนาค ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4217 นางสาวรุ่งนภา ชโลทรโรจน์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4218 นางสาวลภัสรดา เฉลยพงษ์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4219 นางสาววรกมล ไทยทวี ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4220 นางสาวสิปารัช รอดเจริญ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4221 นางสาวหนึ่งศราพร วิสมิตะนันทน์ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4222 นางสาวอัจฉริยา มังคลากุล ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4223 นางสาวไอลดา ฉัตร์สงวนชัย ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4224 นายกฤตพัฒน์ เพ็งแก้ว ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4225 นายปาฏิหาริย์ แสงงิ้ว ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4226 นายวรัญญู ลอยทุ่ง ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4227 นายศตคุณ ธนะโชคธาดาสกุล ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4228 นายสหรัฐ พลโสดา ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4229 นายสุทธิพล จงชะยะ ศิลปะการแสดง-นาฏศิลป์สากล08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4230 นางสาวณัฏฐ์พัฑรา อินทสุวรรณ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4231 นางสาวณัฐนรี บุตรธุระ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4232 นางสาวธัญชนก นิลกำแหง ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4233 นางสาวอาภาวี บินกำซัน ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4234 นายกฤตยศ กาญจนดุล ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4235 นายทวีศักดิ์ เลิศเดช ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4236 นายธนชิต เยี่ยงสกุลไพศาล ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4237 นายธนพล แย้มยิ้ม ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4238 นายนิธินันท์ มั่งมี ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4239 นายปิยวัฒน์ จิตติพงศ์ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4240 นายภานุวัฒน์ เกิดทองทวี ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4241 นายภูธน ขันธพัฒน์ ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4242 นายศุภชัย หอมหวล ศิลปะการแสดง-การแสดงและกำกับการแสดง08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 139 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4243 นางสาวทิตยา แดหวา การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4244 นางสาวปภาดา ทองสดเจริญดี การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4245 นางสาวปลายป่าน ปงผาบ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4246 นางสาวพรพิชชา เชยวัฒนา การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4247 นางสาวพลอยนภัส โรจน์รุจาภรณ์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4248 นางสาววศินี สิทธิราช การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4249 นางสาวสุพิชฌา อินทร์สอน การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4250 นายพงศธร หม้อกรอง การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4251 นายยศพร แสงทอง การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4252 นายศุภชัย คำตัน การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบแฟชั่น08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4253 นางสาวกรวรรณ มาตมุงคุณ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4254 นางสาวกัญญาณัฐ สอสกุล ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4255 นางสาวกัลยาวรรธน์ อาชาสวัสดิ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4256 นางสาวจิณณพัต ศรีลาภา ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4257 นางสาวญาณิศา ศรีสังข์งาม ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4258 นางสาวฐิติรัตน์ อำพันแสงผลึก ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4259 นางสาวณกมล มาสยะ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4260 นางสาวณัฐธิดา พินทะ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4261 นางสาวธนวรรณ มีปัญญา ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4262 นางสาวธมลวรรณ ศิริสุขเจริญพร ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4263 นางสาวธัญรดา ธิราพืชน์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4264 นางสาวนิราภร เตรียมตั้ง ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4265 นางสาวเบ็ญจพร บุญมาก ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4266 นางสาวปิณฑิรา โกสุมสวัสดิ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4267 นางสาวปิยะธิดา เอียบอวน ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4268 นางสาวปิยาพัชร ทะนัดรัมย์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4269 นางสาวพรรณปพร เลิศเจริญสถาพร ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4270 นางสาวพลอย สำแดง ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4271 นางสาวพิชยา หงส์เลิศกวิน ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4272 นางสาวแพรววรรณ พูลเพิ่ม ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4273 นางสาวศญาภา ทุ้ยเพียร ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4274 นางสาวสุพิชชา คงราศรี ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4275 นางสาวหนึ่งเมษา ยิ่งประเสริฐ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4276 นางสาวอภิพร พังยา ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4277 นางสาวอัญเชิญ สุสุทธิ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4278 นายกนกชัย รมณีย์กชกร ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4279 นายกฤตย์ภาคย์ ภูชิตธนาพงษ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4280 นายกฤษฏิ์จพัฒน์ รักสัจจะ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4281 นายฉายกริช หุ่นจำลอง ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4282 นายฐานทัพ ทองดี ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4283 นายธาดา เจียตระกูล ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4284 นายธีรกานต์ มากสุข ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4285 นายธีรวิชญ์ แก่นดำ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4286 นายเนติพงศ์ ทองสกุล ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4287 นายบุญชัย ศรีกนก ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4288 นายเบญจรงค์ วิลาวรรณ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4289 นายพีรพล ทวีแสงสกุลไทย ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4290 นายภูมิรัฐ ปัญญาเกิด ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4291 นายเมฆมงคล มณีพงษ์สวัสดิ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4292 นายศิวัช วุฒิสินธุ์ ทัศนศิลป์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4293 นายธนวัฒน์ กล้าแท้ ทัศนศิลป์-ศิลปะจินตทัศน์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4294 นายวงศกานต์ โกศล ทัศนศิลป์-ศิลปะจินตทัศน์08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 140 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4295 นางสาวจิตติศุภางค์ รัตนลีลา ศิลปวัฒนธรรม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4296 นายนำโชค วงษ์ประจันทร์ ศิลปวัฒนธรรม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4297 นายศิวณัฐ กานต์วิโรจน์ ศิลปวัฒนธรรม08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4298 นางสาวกชกร ชัยวัฒน์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4299 นางสาวกรกฎ กิจเจริญ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4300 นางสาวฐิติรัตน์ เจรดล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4301 นางสาวณัฐณิชย์ อรุณกิจทวีลาภ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4302 นางสาวฟารีดา สมบูรณ์เป็นนิตย์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4303 นางสาวภัสสราภรณ์ สุภาศรี การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4304 นางสาวภาณุมาศ วงศ์สัมฤทธิ์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4305 นางสาวภาสินี ชัยชูเกียรติ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4306 นางสาวศศิกานต์ วัชรวัฒนากุล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4307 นางสาวสุชรัตน์ ชาวไร่เงิน การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4308 นางสาวสุธีกานต์ วรรธนาคม การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4309 นายกวินภพ หลีเหล่างาม การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4310 นายเจษฎากร อยู่กัน การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4311 นายฉลองรัฐ เสือไพฑูรย์ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4312 นายชนาวีร์ วัฒนวรางกูร การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4313 นายณัฐกิตติ์ ราษฎร์เจริญ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4314 นายภัทรพล กอบกุลกังสดาล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4315 นายภานุพงศ์ ภู่ทอง การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4316 นายศิวกร ธะประวัติ การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4317 นายสหรัฐ คาน การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4318 นายสองเมือง ช่วยนุกูล การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4319 นายสุรพัฒน์ พินิจปรีชา การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4320 นายอนันต์ รินตา การออกแบบสื่อสาร08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4321 นางสาวกนกรัตน์ สมบัติ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4322 นางสาวขนิษฐา นาสิน การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4323 นางสาวจันทิมันต์ เชื้อจุ้ย การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4324 นางสาวชามา จรุงกลิ่น การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4325 นางสาวธนวรรณ มาตรชัยสิงห์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4326 นางสาวพัณณิตา ทองศรี การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4327 นางสาวภิญญลักษณ์ ฐิตสิริวิทย์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4328 นางสาววราภรณ์ พรมเทพ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4329 นางสาวอภิชญา สุพลพงษ์ การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4330 นายมานพ พวงบุญชู การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
4331 นายอติวิชญ์ แจ่มปัญญา การออกแบบทัศนศิลป์-การออกแบบเครื่องประดับ08 พ.ย. 256208.00 น. รายงานตัว / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09.00 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 1 / หอดนตรีและการแสดงอโศกมนตรี ชั้น 4 อาคารนวัตกรรม ศ.ดร.สาโรช บัวศรี09 พ.ย. 256211.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด12.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์13.30 น. ฝึกซ้อมครั้งที่ 2 / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์10 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. ฝึกซ้อมใหญ่ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์12 พ.ย. 256204.30 น. รายงานตัว / ห้อง 122 ชั้น 1 อาคารกายภาพบำบัด05.30 น. เดินแถว เข้า อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์09.00 น. รับพระราชทานฯ / อาคารกีฬา 1 มศว องครักษ์
หมายเหตุ
เกียรตินิยมอันดับ 1
เกียรตินิยมอันดับ 2