1919 | นางสาวกรกฏ จิตรานุเคราะห์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1920 | นางสาวขนิษฐา สมใจ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1921 | นางสาวดวงใจ ไพโรจน์วราการ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1922 | นางสาวตวงทอง พงศ์จำรัส | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1923 | นางสาวธนัญญา จันทร์สุภา | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1924 | นางสาวนฤมล บุญเจริญ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1925 | นางสาวประภัสสร อ่อนทองคำ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1926 | นางสาวมุทิตา ย่องไทยสง | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1927 | นางสาวศิรดา สูงสกุล | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1928 | นางสาวสุฑามาศ แก้วบางพูด | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1929 | นางสาวสุภาวดี พงประสิทธิ์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1930 | นางสาวอชิรญาณ์ ณ ศิริ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1931 | นายชยกร ชุ่มมงคล | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1932 | นายธนสินธุ์ เอนกศิลป์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1933 | นายธนะพล พุ่มพูล | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1934 | นายธนาคาร ธนาวิวัฒน์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1935 | นายพุฒิพงษ์ ชุ่มชูจันทร์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1936 | นายภาคินนท์ แก้วประภาค | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1937 | นางสาวปิยะนุช เนรมิตพานิชย์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1938 | นางสาวภัทรียา ราตรี | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1939 | นางสาวรัตนประภา สายสงวน | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1940 | นางสาวสิยาพัฐ นานาพร | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1941 | นางสาวสุภนิดา สายตั้งใจ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1942 | นางสาวอารฎา สุขยานุดิษฐ์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1943 | นายฆนรุจ สุสา | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1944 | นายธีระวัฒน์ คันธี | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1945 | นายนฤเบศน์ นิยมทรัพย์ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1946 | นายวัชพล ตุลยวิไลกุล | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1947 | นายอนุกูล จิรวัฒนเดช | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1948 | นางสาวชุติกาญจน์ พุ่มพระคุณ | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | - |
1949 | นายกรานต์ ไชยเมืองมูล | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | - |
1950 | นายพชร อรุณส่งสุข | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | - |
1951 | นายพิชชากร สิงหนิยม | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | - |
1952 | นายเมธี ตั้งสิริพัฒนา | กศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | สังคมศึกษา (กศ.บ.) | - |
1953 | นางสาวกชกร เหล่าจารุวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
1954 | นางสาวกชรัตน์ นฤพัฒน์ผจง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 1 |
1955 | นางสาวกนกภรณ์ พงษ์กลาง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 1 |
1956 | นางสาวจิดาภา โจวเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
1957 | นางสาวณัชรวาดา วุ่นศิริ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
1958 | นางสาวณัฐชนก ไว้เกียรติ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
1959 | นางสาวณัฐนันท์ งามปัญญาพินิจ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 1 |
1960 | นางสาวลักษมี สุภาวีระ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 1 |
1961 | นางสาวสุกฤตา ประชาญตรีกาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 1 |
1962 | นางสาวสุชาดา นันทะโสม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 1 |
1963 | นางสาวอิงพร อัศวโกวิทวงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
1964 | นายชยพัทธ์ พงษ์พิบูลย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 1 |
1965 | นายธฤตธรณ์ พุกกะณะสุต | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 1 |
1966 | นายบุลากร ไตรนภากุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 1 |
1967 | นายเบญจพล อุดมศรีสำราญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 1 |
1968 | นายพิสิฐชัย ชาญชัยวรวิทย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 1 |
1969 | นางสาวกนกพร ดอนโคตรจันทร์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1970 | นางสาวกรชนก ลู่ประเสริฐกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1971 | นางสาวกฤตยา อานามนารถ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1972 | นางสาวกัญญารัตน์ เงินกองแก้ว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1973 | นางสาวกัญภร วัฒนชาติ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
1974 | นางสาวกัณฐิกา ศรีวัฒนคุณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1975 | นางสาวกัลยกฤต พันทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1976 | นางสาวกานพิชชา สุวรรณ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1977 | นางสาวกุลศิริ สุรเกียรติชัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
1978 | นางสาวขวัญกมล เขียวหวาน | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1979 | นางสาวขวัญดาว สุขดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1980 | นางสาวจิรภา หันตา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
1981 | นางสาวจุฑามาศ เรืองเดช | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1982 | นางสาวชนกพร รัตนแจ่มจรัส | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1983 | นางสาวชนากานต์ อยู่ดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1984 | นางสาวชนินาถ พนมขวัญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1985 | นางสาวชลันดา เตชะวัชราภัยกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
1986 | นางสาวญาณิศา เชษฐโชติวนิช | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1987 | นางสาวฐิติทิพย์ โภชนกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1988 | นางสาวณัฏฐ์ชยา เจวินทุลักษณ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1989 | นางสาวณัฐกานต์ นุชผดุง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1990 | นางสาวณัฐชา ไพศาลพาณิชพงษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1991 | นางสาวณัฐชา องคะลอย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1992 | นางสาวณัฐณิชา วิทยารมภ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1993 | นางสาวณัฐนิช ชินกาญจนโรจน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
1994 | นางสาวณิชชาพัชฏ์ เกษตรสวัสดิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1995 | นางสาวดารกา สนั่นไหว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
1996 | นางสาวถิรดา พ่วงแม่กลอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
1997 | นางสาวธัญจิรา หัสกิจ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1998 | นางสาวธัญชนก มาตยานุมัตย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
1999 | นางสาวธัญญเนตร ประสมสุข | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2000 | นางสาวธิติกาญจน์ ธาตุดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2001 | นางสาวนพสร หวัง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2002 | นางสาวนฤมล บาระพรม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2003 | นางสาวนันธิยา เจียนระลึก | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2004 | นางสาวนิภาดา ศุภรักษ์เกียรติ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2005 | นางสาวประภัสสร อณิประกอบกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2006 | นางสาวปวริศา สืบขจร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2007 | นางสาวปองระพี รัตนยานนท์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2008 | นางสาวปาจรีย์ ธรรมสละ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2009 | นางสาวปาริศรา ภู่เล็ก | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2010 | นางสาวปิลันธน์ทวา ยุติธรรม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2011 | นางสาวปุนญนุช ตัณฑ์ศรีสุวรรณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2012 | นางสาวพรนภัส ธนะโสธร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2013 | นางสาวพรวิภา นพมาลัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2014 | นางสาวพัชรพร คำสุนทร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2015 | นางสาวพัชรี โชติช่วง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2016 | นางสาวพัฒน์นรี เบญจชัยวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2017 | นางสาวภัทรมน มีศิลป์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2018 | นางสาวภัทรา หังโส | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2019 | นางสาวมนัญญา ลิขิตธนวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2020 | นางสาวมนิดา นราไชยฤทธิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2021 | นางสาวมารดา วงษ์ชะอุ่ม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2022 | นางสาวมาริษา วนิชกุลพิทักษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2023 | นางสาวรวีวรรณ วงศ์สินสกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2024 | นางสาวรสิตา ตันวีระชัยสกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2025 | นางสาวรัตนอาภา มีเดชา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2026 | นางสาวรัศมี อัศวพรชัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2027 | นางสาวลลิดา โล่วรพงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2028 | นางสาววรกานต์ เชื้อสำราญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2029 | นางสาววรัชยา ทุมลา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2030 | นางสาววริศรา พิศาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2031 | นางสาวศศิภา เนียมบุญนำ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2032 | นางสาวศิริกาญจน์ ศิวะยิ่งสุวรรณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2033 | นางสาวศิริพร พลอยเพ็ชร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2034 | นางสาวศุภรัศมิ์ สิริสุขสมบูรณ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2035 | นางสาวศุภลักษณ์ เนียมพิทักษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2036 | นางสาวสรดาพร คำดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2037 | นางสาวสิริยา กล่อมจิตเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2038 | นางสาวสิริรัตน์ ศุภตานนท์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2039 | นางสาวสุกัญญา ติ่งเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2040 | นางสาวสุญาดา จิโรจยนตรกิจ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2041 | นางสาวสุพิณญา คำสวรรค์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2042 | นางสาวสุภพร จิตสุริยา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2043 | นางสาวสุภาวดี พูลสวัสดิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2044 | นางสาวสุภิชญา แตงจุ้ย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2045 | นางสาวเสาวรส อมรวิสิทธิ์กุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2046 | นางสาวอนุตรา ภูมิภักดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2047 | นางสาวอาริยา อุดมล้ำเลิศ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2048 | นายกฤตภาส นามปัญญา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2049 | นายกิตติพงษ์ แก้วลอย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2050 | นายฉันทวัฒน์ อัครวงศ์พัฒนา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2051 | นายณัฏฐวัฒน์ อินทร์แพง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2052 | นายณัฐดนัย สื่อมโนธรรม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2053 | นายแทนไท อารีศิลป | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2054 | นายธนวัตน์ อินตา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2055 | นายธนวิทย์ บุนนาค | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2056 | นายนิพิษฐา แจ่มกระจ่าง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2057 | นายบุญญฤทธิ์ กรสิทธิกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2058 | นายปริญญ์ ธนาวัฒนเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2059 | นายพชร เลไธสง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2060 | นายภูวเดช สุดเนื้อทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2061 | นายรัชชานนท์ จันทร์โพธิ์ศรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2062 | นายวรพล แสงอังคนาวิน | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | อันดับ 2 |
2063 | นายวัชริศ โลวะภาพ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | อันดับ 2 |
2064 | นายสุรวุฒิ สิมารักษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | อันดับ 2 |
2065 | นายเสฎฐวุฒิ ชูเกียรติจตุรพร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2066 | นางสาวกชกร ขำแขก | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2067 | นางสาวกัลยรัตน์ ปิยะสกุลแก้ว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2068 | นางสาวจตุรพร นำสุวรรณกิจกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2069 | นางสาวจิรัชฌา บุรานันท์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2070 | นางสาวฐิติพร ขุนทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2071 | นางสาวณัฐชนก ประเสริฐกุลชัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2072 | นางสาวณัฐญา วัฒกียานนท์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2073 | นางสาวณัฐวดี รุ่งเรือง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2074 | นางสาวดนยา แดงภิรมย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2075 | นางสาวทิพย์สุดา อินภิบาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2076 | นางสาวทิยาพร ตี้ฮ้อ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2077 | นางสาวธนวรรณ เตชะเวชเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2078 | นางสาวธนัชพร พยุงวงค์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2079 | นางสาวธรรญนต ธรรมจิโรจ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2080 | นางสาวธัญชนก ศิริกาญจน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2081 | นางสาวนัชชา แซ่ลิ้ม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2082 | นางสาวปรียารัตน์ จันทร์ทะศรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2083 | นางสาวปวีณา วิทยาสกุลชัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2084 | นางสาวปัทมา สุขสวัสดิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2085 | นางสาวพิชชา เกียรติสมภพ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2086 | นางสาวภิญญลักษณ์ เจนศิริศักดิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2087 | นางสาวมนทกานติ์ จันทรมณี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2088 | นางสาววธูสิริ เค้าภูไทย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2089 | นางสาววิลาวัณย์ วงสินธุ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2090 | นางสาวศกลวรรณ ปึงวัฒนา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2091 | นางสาวศรุตา น้าวิลัยเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2092 | นางสาวสโรชา ตะโนรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2093 | นางสาวสุจรรยา บุญยียวน | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2094 | นางสาวอรพร ทวีอภิรดีปฐม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2095 | นางสาวอริศรา ดำมณี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2096 | นางสาวอังคณา ติโลกะนาถ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2097 | นางสาวอัชพร ภัทรเลิศศิริ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2098 | นางสาวอัญธิกา ยัตตะโชติ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2099 | นางสาวอัณณ์ญาดา พุทธคุณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2100 | นางสาวอาริยา แซ่เบ๊ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2101 | นายกฤตพร กิจสวัสดิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2102 | นายกวิน พฤกษ์วัฒนศิริ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2103 | นายกิตติศักดิ์ นพทวีวุฒิ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2104 | นายชาคริต สงวนเลิศฤทัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2105 | นายธนดล เกียรติกังวานไชย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2106 | นายธัชพล ศรีวิลัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2107 | นายธันวา หมานมานะ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2108 | นายวรเชษฐ์ สุจริตธัญตระกูล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2109 | นายวัศพล เลิศเธียรพิพัฒ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การตลาด | - |
2110 | นางสาวขวัญสกุล เกียรติกมลวงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2111 | นางสาวจอมสุดา ประสานกุลกิจ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2112 | นางสาวชนากานต์ สุกใส | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2113 | นางสาวณัฐวีริน สายกลางดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2114 | นางสาวธิดารัตน์ สันติมังคลาชัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2115 | นางสาวนรรณภัทร สวัสดิสาร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2116 | นางสาวปรมาภรณ์ วงศ์วิเศษ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2117 | นางสาวปองกมล เฮ็งเจริญสิงห์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2118 | นางสาวเปรมิกา ชุมจันทร์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2119 | นางสาวพรปวีณ์ ศรีอรุณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2120 | นางสาวพิมพ์รดา อยู่หลาย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2121 | นางสาวภัณฑิรา เจตสมานพันธ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2122 | นางสาวมัณฑนา บุญชูศรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2123 | นางสาวรติรส มหิทธิกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2124 | นางสาวรัตนกร ศรีวิริยกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2125 | นางสาววรกมล ศรีสงวน | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2126 | นางสาววรรงครัตน์ ลิขิตสันติธรรม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2127 | นางสาววรรณิภา คำมี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2128 | นางสาววริศรา สาระขวัญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2129 | นางสาววิชุดา เศรษฐการพิทักษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2130 | นางสาววิภาวี สมมิตร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2131 | นางสาวสินีนาถ พิณประไพวงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2132 | นางสาวสุภัสสรา ทำมารุ่งเรือง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2133 | นางสาวสุภาพร หนูจิตร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2134 | นางสาวสุภาพรรณ มากเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2135 | นางสาวอรนภา บุญนำ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2136 | นางสาวอัจจิมา การเที่ยง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2137 | นางสาวอุษมา ชัยบำรุงมิตร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2138 | นายกนกพล นาคพลั้ง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2139 | นายกฤตวัฒน์ เตชธรรมวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2140 | นายขจรเกียรติ มาสำราญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2141 | นายจิรเมธ เชาว์เลขา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2142 | นายฐิติพงศ์ ทรัพย์สมบุญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2143 | นายดณัยนันท์ แสนเทศธัญวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2144 | นายปกรณ์ สายช่างทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2145 | นายปริญ สมสุวรรณ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2146 | นายพิษณุ ถาวรวสุ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2147 | นายพีรวุฒิ องค์ศรีตระกูล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2148 | นายศิริภักดิ์ ปุณยฤทัยธำรง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2149 | นายสิรวิชญ์ บุญเสริมสุข | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2150 | นายสุกฤษฎิ์ โตรักษาสกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2151 | นายอนุชิต ศรีกาหลง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2152 | นายอินทัช มอบนรินทร์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2153 | นายอุชุกร ศิริวรกานต์กุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การเงิน | - |
2154 | นางสาวชลธิชา เพ็งเหมือน | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2155 | นางสาวชาลิสา วิทยาวรภูมิ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2156 | นางสาวธณัชพร เตชะอัครเศรษฐ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2157 | นางสาวธนัญญา ฉายามงคล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2158 | นางสาวธมลวรรณ เรืองประพันธ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2159 | นางสาวนภัสสร เนืองศรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2160 | นางสาวปรียานาถ สายท่าเสา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2161 | นางสาวปลิดา ศุทธิสมบูรณ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2162 | นางสาวปิยวรรณ วรจรรยาวงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2163 | นางสาวปิยาพัชร สุวรรณไตรภพ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2164 | นางสาวพรนภา อ่อนดี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2165 | นางสาวพัชนิภา จันทร์ชุม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2166 | นางสาวพัชรพร เรืองพณิชยกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2167 | นางสาวพิชญธิดา โพธิ์ศรี | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2168 | นางสาวเพ็ญพิชชา ปิยะโชติมงคล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2169 | นางสาวภัทรกันย์ ทองแสงสุข | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2170 | นางสาวเรศนรินทร์ เพ็ชรจำรัส | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2171 | นางสาวเลิศวิไล วรพันธ์พานิช | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2172 | นางสาววราลักษณ์ เหรียญเลิศพร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2173 | นางสาวศรัณธร ภคะประทีป | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2174 | นางสาวศันสนีย์ ตติยเกษมทรัพย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2175 | นางสาวศิรดา แซ่ฉา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2176 | นางสาวศิริพิชชา พงษ์วิเชียร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2177 | นางสาวศุลีพร จงพิพัฒน์ไพบูลย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2178 | นางสาวสายธาร แซ่ฉั่ว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2179 | นางสาวสิรภัทร อิ้วสกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2180 | นางสาวสิริวรรณ แก่นทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2181 | นางสาวอรจิรา สีดาสาร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2182 | นางสาวอริษา นุ่มเจริญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2183 | นางสาวอัญชลี สดชื่นกมลมาลย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2184 | นางสาวอุมาภรณ์ แซ่อึ้ง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2185 | นางสาวไอลดา เชื้อธรรมชาญ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2186 | นายกิตติพงศ์ อำนวยชัยวิวัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2187 | นายชนภัทร โอสถานุกูล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2188 | นายนัทธพัชญ์ บัณฑิตธนาพงษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2189 | นายเบ็น พงศ์สร้อยเพ็ชร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2190 | นายรณกร ศรีตั้งศิริกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2191 | นายวรรณเดช ศรีวาระกุล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2192 | นายอิษฏสโรจ พุทธแสนยากร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | - |
2193 | นางสาวชนกนันท์ ขันแข็ง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2194 | นางสาวชุติกาญจน์ ใจห้าว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2195 | นางสาวชุติมา อังศุวรพฤกษ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2196 | นางสาวฐิตาภรณ์ ศุภสกุลอนันต์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2197 | นางสาวณัชชา เหลืองอร่าม | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2198 | นางสาวณัฐธิดา ศรีรัตน์ชัชวาลย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2199 | นางสาวณัฐนิชา นิรัสสัย | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2200 | นางสาวณัฐสุดา สร้อยกุดเรือ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2201 | นางสาวดวงฤทัย แป้นแก้ว | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2202 | นางสาวทวิชชา พัวพรสวรรค์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2203 | นางสาวนัทธมน ถกลทรัพย์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2204 | นางสาวนิลปัทม์ โชติอนันต์กาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2205 | นางสาวปาริฉัตร เมธานิเวศน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2206 | นางสาวพรทิพย์ ศุขมา | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2207 | นางสาวพรรณพนัช วงศ์ปราการสันติ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2208 | นางสาวพัชรี ชัยวิรัตน์พงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2210 | นางสาวมณีรัตน์ มรกฏ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2211 | นางสาวมนปภา วิชิตจอมทอง | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2212 | นางสาวลักษิกาณ์ สุขีชีพ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2213 | นางสาววริษฐา ลิมป์แสงรัตน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2214 | นางสาวสุภาพร พัวพันธ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2215 | นายจักรพงษ์ ชื่นชอบกมล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2216 | นายชัยวัฒน์ ถวิลวิศิษฏ์วัฒน์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2217 | นายณัฐวัชต์ ธัญสุขไพศาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2218 | นายวัชรโชค กตัญญูเสริมพงศ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2219 | นายวัฒน์ชัย ตันปัทมดิลก | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2220 | นายศิวกร ศรีสุรินทร์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2221 | นายสรวิชญ์ ธรภาพพิศาล | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2222 | นายสิรภพ ศรีคช | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2223 | นายอธิวัชร์ อภิชนรัตนกร | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2224 | นายเอกภาพ ศรีโพธิ์ | บธ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | ธุรกิจระหว่างประเทศ | - |
2225 | นางสาวเจษฎาพร คำคง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 1 |
2226 | นางสาวอรียาภรณ์ สุทธวงค์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 1 |
2227 | นางสาวจิตสุภาพ สารพานิช | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2228 | นางสาวจีระนันท์ พึ่งฤทธิ์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2229 | นางสาวณัฐณิชา วุฒิวรัญญา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2230 | นางสาวนัทธ์ชนัน อนุวงษา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2231 | นางสาวรัตนาภรณ์ สิทธิแก้ว | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2232 | นางสาววนิดา วงษ์บุบผา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2233 | นางสาววริยา ภู่พงศ์ชนางกูร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2234 | นางสาววิปัทมา บุญมา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2235 | นางสาวศันสนีย์ เพ็งสะและ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2236 | นางสาวสุนทรี จีนสมบูรณ์พานิช | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2237 | นายธิษณ์โรจน์ ตรีรัตนาวิทยา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2238 | นายปรานต์ ศิริอังคาวุธ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2239 | นายพิชญ์ชภัฏฐ์ จรัสศศิธร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2240 | นายวีรพล จินดาวงค์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | อันดับ 2 |
2241 | นางสาวกนกวรรณ บุดดีจีน | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2242 | นางสาวกนกอร หอมตลบ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2243 | นางสาวกานต์ธิดา ละครมุล | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2244 | นางสาวกุลธิดา เส้งส่ง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2245 | นางสาวจริยา อรรคบุตร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2246 | นางสาวจันทร์จิฬา ฉลองบุญ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2247 | นางสาวจารุวรรณ น้อยพิทักษ์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2248 | นางสาวเจนจิรา เขียวฉ่ำ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2249 | นางสาวชญานี โชติเลิศสิริกุล | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2250 | นางสาวชญาพร เพิ่มศรี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2251 | นางสาวชนัญยา แสงทองศรี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2252 | นางสาวชนิกานต์ นุชนาฎ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2253 | นางสาวชนิดา รัสมีจินดาวงค์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2254 | นางสาวชมพูนุท ศรีสุธรรม | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2255 | นางสาวชลธิชา อินทสระ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2256 | นางสาวชลลดา ผูกรอด | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2257 | นางสาวชลันดาภรณ์ จินะการ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2258 | นางสาวชัญญพัชร์ กีรติพัฒน์เตโช | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2259 | นางสาวชัญญานุช นันทิพัฒน์วงศ์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2260 | นางสาวชาลินี กงทอง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2261 | นางสาวชิชญาน์ มงคลไวย | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2262 | นางสาวดาวเสาวลักษณ์ กองทอง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2263 | นางสาวนภาพร กดมงคล | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2264 | นางสาวนภาพรรณ จันมี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2265 | นางสาวน้ำณิชา เสนาะ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2266 | นางสาวปฏิญญา หม่อมพะเนาว์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2267 | นางสาวปวีณ์นุช เนียมจ้อย | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2268 | นางสาวปัทมาภรณ์ มุมทอง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2269 | นางสาวพงษ์ผกา พงษ์เอม | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2270 | นางสาวพนิดา ครองกิจการ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2271 | นางสาวพิณรัตน์ แก้วมาลา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2272 | นางสาวพิมพ์นิภา ธนูพราน | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2273 | นางสาวพิมพ์วรา สัมพันธะ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2274 | นางสาวแพรพลอย ประกอบกิจ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2275 | นางสาวภัทริญา วงศ์ณศรี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2276 | นางสาวภิญฐิกา พิมพ์มณี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2277 | นางสาวเมธาวี ทวิชศรี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2278 | นางสาวเมวิสา ผ่องภิรมย์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2279 | นางสาวรติมา จันทะโก | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2280 | นางสาวรัตนาพร มาลาสี | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2281 | นางสาวลลิล มณีเนตร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2282 | นางสาววันชนก แววมยุรา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2283 | นางสาวศศิประภา นาคเล็ก | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2284 | นางสาวศิริลักษณ์ ทองปลอน | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2285 | นางสาวสมัญญา มั่นคง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2286 | นางสาวสุชาดา ทิพย์ยอแล๊ะ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2287 | นางสาวสุพัตรา สุขจำนงค์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2288 | นางสาวอภิญญา ผาดอน | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2289 | นางสาวอรจิรา ธูปกระแจะ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2290 | นางสาวอรพรรณ สถาพร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2291 | นางสาวอรอุษา รัตนจินดา | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2292 | นางสาวอริสรา ชูสังวาลย์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2293 | นางสาวอังคณา เพ็ชรขาว | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2294 | นายกษิดิศ จูงพันธ์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2295 | นายกิตติพันธ์ ปานเจริญ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2296 | นายกิตติศักดิ์ หยาดไธสง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2297 | นายเขมทัต อัจจิมาวาณิชย์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2298 | นายคณิศร เลี้ยงบำรุง | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2299 | นายจิรวัฒน์ ดารณีศรีสุข | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2300 | นายชนมพัฒน์ แสงครุฑ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2301 | นายชายชาญ อึ๊งเหมอนันต์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2302 | นายชุติวัต ขัดแก้ว | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2303 | นายตนุภัทร พิพัฒน์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2304 | นายธีระพันธ์ ขอนดุสิต | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2305 | นายนราวิชญ์ เทพจันทร์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2306 | นายนราวิชญ์ สร้อยผาบ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2307 | นายนฤภัทร วรรณะศิลปิน | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2308 | นายพิธิวัธ รังษีนรบุตร | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2309 | นายมนชิต ซึมรัมย์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2310 | นายยุทธพิชัย หยกทับทิม | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2311 | นายสิรภพ เทาวงษ์ | วท.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาภูมิศาสตร์ | ภูมิศาสตร์และภูมิสารสนเทศ | - |
2312 | นางสาวกฤษนันท์ สริตชลานนท์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 1 |
2313 | นางสาวชิติพัทธ์ สุนทรสารทูล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2314 | นางสาวมณฑิตา แม้นกลิ่นเนียม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 1 |
2315 | นางสาวอารีนารถ ทองมาลัย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 1 |
2316 | นายกฤษฎา บูรณมานัส | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2317 | นายเชิดชัย ขำหวาน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2318 | นายณัฐภิเชษฐ์ ฝึกฝน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2319 | นายปกรณ์เกียรติ ดีโรจนวานิช | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2320 | นายภานุพงศ์ สิทธิสาร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 1 |
2321 | นางสาวกชกร ทองเพชร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2322 | นางสาวกณภัทร ไตรพรพัฒนา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2323 | นางสาวชญภา หาญเจริญ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2325 | นางสาวชุติกาญจน์ ผาติธรรมพงศ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2326 | นางสาวณัฐธิดา สิบธง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2327 | นางสาวณิชากร ตุ่มเงิน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2328 | นางสาวเบญจวรรณ คงแทน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2329 | นางสาวปิยนุช บทมาตย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2330 | นางสาวปุณณภา โชติชินเชาว์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2331 | นางสาวเพ็ญนภา พรหมหีต | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2332 | นางสาวเพ็ญพิชชา ฉัตรวิลัย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2333 | นางสาวรัชนก พุทธสุขา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2334 | นางสาวสุทธิดา บุญญานนท์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2335 | นางสาวสุทธิตา สุขประเสริฐ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2336 | นางสาวสุธิดา สุขคุ้ม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2337 | นางสาวสุภากานต์ พรพิมาน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2338 | นางสาวอภิญญา ภูมิ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2339 | นางสาวอรปรียา อินทวารี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2340 | นางสาวอรพรรณ พรหมมณี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2341 | นางสาวอรวิภา เรืองพจน์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2342 | นางสาวอรอนงค์ อุบลมณี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2343 | นายคณาธิป สวัสดิไชย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2344 | นายพหล เจริญสมบัติ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | อันดับ 2 |
2345 | นายวงศกานต์ เชื้อเมืองพาน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | อันดับ 2 |
2346 | นางสาวกมลพรรณ บัณฑิตนุกูล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2347 | นางสาวกรรณิการ์ มาทรัพย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2348 | นางสาวกานต์ชนก วงศ์รัก | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2349 | นางสาวขวัญอัมพร ทิพย์เนตร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2350 | นางสาวเขมินี รัตนวิชัย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2351 | นางสาวจรรยาวัชร มหาพล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2352 | นางสาวจิรฐา ทวีกาญจน์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2353 | นางสาวชนกนันท์ พุ่มไสว | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2354 | นางสาวชนกานต์ จำรัสตระกูล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2355 | นางสาวชนานันท์ นิติกุล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2356 | นางสาวชยาภรณ์ สุวรรณนภาศรี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2357 | นางสาวณภคพร ศรีไชย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2358 | นางสาวณัฐณิชา นะระแสน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2359 | นางสาวดารารัตน์ บั้งทอง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2360 | นางสาวนวชน แซ่แต้ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2361 | นางสาวปฐมาวดี มงคลประพฤติ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2362 | นางสาวปรียารัตน์ ศิริสำราญ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2363 | นางสาวปฤษฎา สฤษเนตร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2364 | นางสาวปวีณ์นุช เกษมสันต์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2365 | นางสาวปิยะนุช กุลเสน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2366 | นางสาวปุณยวีร์ จันทร์เอียด | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2367 | นางสาวพัชรีพร ใบผุย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2368 | นางสาวพิชชาพร พงศ์พลินฤทธิ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2369 | นางสาวภัณฑิรา มุ่งหมาย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2370 | นางสาวภัทรพร พงษ์นาค | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2371 | นางสาวภูริชญา ศรมณี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2372 | นางสาวมณีนิล องค์ศิริโชค | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2373 | นางสาวมลรัดดา วงษ์ทา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2374 | นางสาวมัชฌิมา เอี่ยมสอาด | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2375 | นางสาวมาริษา ลีกำเนิดไทย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2376 | นางสาวมีนตรา ชาญอุไร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2377 | นางสาวรอยรวี บุญยะฤทธิ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2378 | นางสาววริษฐา สุประสงค์สิน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2379 | นางสาววัชราภรณ์ สนนอก | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2380 | นางสาววันวิสา ตันพานิช | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2381 | นางสาววีรยา วงษ์สัจจานันท์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2382 | นางสาวศิริพรรณ เพชรดวงจันทร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2383 | นางสาวสุชานาฏ มีวรรณี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2384 | นางสาวสุนิภากาญจน์ โชคเจริญธนาภัทร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2385 | นางสาวสุนิศา พลศรีหา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2386 | นางสาวสุพัชชา ดรุณศรี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2387 | นางสาวอภิชญา ประเทศา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2388 | นางสาวอมรรัตน์ ญาติบรรทุง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2389 | นางสาวอรดา อุณรุส | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2390 | นายกฤติน สงวนพานิช | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2391 | นายกิตติพัฒน์ อนุจันทร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2392 | นายเกรียงไกร เรืองทรัพย์เดช | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2393 | นายเจริญศักดิ์ ชินธกูลนิมิตร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2394 | นายชัยอนันต์ คงผึ้ง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2395 | นายดิศรณ์ สมงาม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2396 | นายธนกฤต เพ็ญบำรุงวงศ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2397 | นายนวพล ดำรงเอกอรุณ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2398 | นายนิธิพจน์ สงวนเผ่า | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2399 | นายบัณฑิต สนใจ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2400 | นายปฐวี โพธิกลัด | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2401 | นายปริวรรต อยู่สว่าง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2402 | นายพงศกร โรจนานุกูลพงศ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2403 | นายพงศ์พล โรจนานนท์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2404 | นายพงศ์สุวัฒน์ บุญพานิชย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2405 | นายพชร พรอรุณชัย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2406 | นายพิสุทธิ์ บำรุงสุข | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2407 | นายภัทรพงศ์ หุตินทะ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2408 | นายวงศธร ศุภรัตน์โสภา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2409 | นายวัฒนศักดิ์ โมลานิล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2410 | นายศักดินนท์ ทิพย์สังวาลย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2411 | นายศุภณัฐ โพธิ์ติวงศ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2412 | นายสรรพมงคล สมวงษ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2413 | นายอนุชา ทานะสินทร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2414 | นายอนุชา สุรีย์ฉาย | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2415 | นายอภิวิชญ์ เรียร์ดอน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2416 | นายอรรควิชย์ เสวันนา | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2417 | นายอัจฉรานันท์ สะวิพันธ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาประวัติศาสตร์ | ประวัติศาสตร์ | - |
2418 | นางสาวกชกร กวินส่งสุข | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2419 | นางสาวกวินนา สนหลี | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2420 | นางสาวกุลภัสสร์ กีปทอง | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2422 | นางสาวชาติญา กูลอิสริยะ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2423 | นางสาวนภัสวรรณ ศุภวรรณ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2424 | นางสาวนภาพร เพชรวิสิทธิ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2425 | นางสาวนันท์นภัส ณ ทองแป้น | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2426 | นางสาวบุศยรินทร์ รักชาติ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2427 | นางสาวปิยธิดา หวังสอาด | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2428 | นางสาวพิมพ์พลอย แซ่โง้ว | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2429 | นางสาวเมธาวี กันพร้อม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2430 | นางสาววชิราภรณ์ เจริญผล | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2431 | นางสาววสิษฐา รอดช้างเผือก | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2432 | นางสาววิรัญชนา เรืองนภารัตน์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2433 | นางสาวศศิธร น้อยทิม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2434 | นางสาวอรจิรา พัฒนกิจ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2436 | นายคณาณัฐ พรหมนุรักษ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2437 | นายจุลวัฒน์ ศิลามาตร์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2438 | นายชานนท์ บินกาซีเมน | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2439 | นายณัฐ นาคเกษม | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2440 | นายเทียนประภาส ภู่ศิริ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2441 | นายนฤทธิ์ สุนทรวิภาต | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2442 | นายปฏิพล การเพียร | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2443 | นายพงศ์สุระ ตรีสุวรรณ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2444 | นายยศศรัณย์ ก่อเกิด | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2445 | นายฤทธิเกียรติ นาชัยฤทธิ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2446 | นายศตวรรษ โภคภิรมย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2447 | นายศมกานต์ เต็มฤทัยนิตย์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2448 | นายสหวัชร์ ก้องพงศ์ปิติ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2449 | นายอรรถสิทธิ์ จิรานุรักษ์ | ศศ.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาสังคมวิทยา | การพัฒนาชุมชนเมือง | - |
2450 | นางสาวกัญจน์ณิชา พงศ์พรอนันต์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2451 | นางสาวเปรมยุดา ภิรมจิตรผ่อง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2452 | นางสาวภัคภร กาญจนไตรภพ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2453 | นางสาวมนต์ภัสสร ถิระพันธรัตน์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2454 | นางสาววริศา สาธิตเกษม | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2455 | นางสาวสโรชา วงศ์อาทิตย์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 1 |
2456 | นางสาวกนกพร โตแดง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2457 | นางสาวกมลวรรณ เพ็ญสุข | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2458 | นางสาวกรกนก สอาดนัก | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2459 | นางสาวจิราภรณ์ จักกัด | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2460 | นางสาวจุไรรัตน์ รอดโพธิ์ทอง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2461 | นางสาวโชติกา สุขสมศรี | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2462 | นางสาวณฐินี พลสัมฤทธิ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2463 | นางสาวณหทัย ปิ่นทศิริ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2464 | นางสาวทวิกาล มีผลประไพ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2465 | นางสาวนภาวรรณ จินดาวัต | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2466 | นางสาวนริศรา มะสกุล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2467 | นางสาวนันทนัช ธนาศรีพร | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2468 | นางสาวนิศารัตน์ นุตระ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2469 | นางสาวภัทรพร รัตนานนท์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2470 | นางสาวมานิตา ศุภผล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2471 | นางสาววรรณิดา คำเพ็ญ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2472 | นางสาววรวรรณ รัตนสุวรรณ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2473 | นางสาววราลี ประวงศ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2474 | นางสาววริศรา เจริญสุขศิริโชค | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2475 | นางสาววลัยลักษณ์ ลมพัด | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2476 | นางสาวศิโรรัตน์ มะแมทอง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | อันดับ 2 |
2477 | นางสาวกนกพร บรรจบสมัย | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2478 | นางสาวขวัญกมล ปานทอง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2479 | นางสาวจันทร์จิรา พร้อมพงศ์เจริญ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2480 | นางสาวจิราภรณ์ ขันอาษา | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2481 | นางสาวเจนจิรา เรืองนาม | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2482 | นางสาวฐิติพร สายประยงค์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2483 | นางสาวณัชชา สังข์จันทร์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2484 | นางสาวณัชนิชา แก้วตรีวงษ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2485 | นางสาวณัฐพร งามปัญญาพินิจ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2486 | นางสาวณัฐพร บูราพรนุสรณ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2487 | นางสาวณัฐพร เหล่าแกมแก้ว | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2488 | นางสาวณิชา รัชตขจรกิจ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2489 | นางสาวธัญพิชชา สอาดดี | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2490 | นางสาวนันทิดา ทรงสุจริต | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2491 | นางสาวเนตรวรางค์ เยี่ยมยนต์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2492 | นางสาวปราญิชา สีล้ง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2493 | นางสาวปวีณา วิจิตรวงษ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2494 | นางสาวพรทิพย์ ดวงจิตต์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2495 | นางสาวพรธีรา อัศวดีกุล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2496 | นางสาวพรรษกร สืบสันต์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2497 | นางสาวพสุธร เมฆพายัพ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2498 | นางสาวพัสภาวี ธีระกานตภิรัตน์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2499 | นางสาวพิชญาณัฐ ภูบังเดือน | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2500 | นางสาวพิรดา สุทธิศิลธรรม | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2501 | นางสาวพุทธิดา สุริยะ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2502 | นางสาวภคปภา แก้วพลงาม | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2503 | นางสาวภคพร สวัสดิ์อุไร | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2504 | นางสาวภวิกา พุทธศนากุล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2505 | นางสาวภัทรวดี เพ่งเซ้ง | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2506 | นางสาวรุจิเรข จิรรุ่งรุจี | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2507 | นางสาวศุภกานต์ เอี่ยมผ่องใส | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2508 | นางสาวศุภางค์ ดาลาด | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2509 | นางสาวอารียา อังคณานุพงศ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2510 | นางสาวอิศราพร สวัสดี | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2511 | นายกฤตตฤน กิจกมลวรรณ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2512 | นายจักรพงศ์ โชติวัฒนตระกูล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2513 | นายโชตินรินท์ สุขแจ่ม | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2514 | นายพิทวัส เหลืองประพันธ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2515 | นายภพธร ซึ้งหิรัญพฤกษ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2516 | นายภูรินท์ โพธิสมภรณ์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2517 | นายวัทธิกร ปาละกูล | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2518 | นายวิบุญ สกุลชาติวุฒิ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2519 | นายวุฒิพล หิรัญนพเจริญ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2520 | นายอนันตชัย สินเธาว์ | บช.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชาบริหารธุรกิจ | การบัญชี | - |
2521 | นางสาวชญานิศ อภัยภักดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2522 | นางสาวชวิศา บุญชู | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2523 | นางสาวชิดชนนี สอนแพง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2524 | นางสาวฐิติชญา สิทธิยา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2525 | นางสาวณธิดา เศรษฐไกรเลิศ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2526 | นางสาวธนภรณ์ หันวิสัย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2527 | นางสาวรุจิเรข วิไลวรรณ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2528 | นางสาวรุจีพัชร รัตนวิชา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2529 | นางสาวอรสิริ เอี่ยมวัฒน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 1 |
2530 | นางสาวกรพินท์ ทองสุข | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2531 | นางสาวกฤตาพร อัญชลีเวช | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2532 | นางสาวจณิสตา งามสมชล | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2533 | นางสาวชลิตา แซ่อึ๊ง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2534 | นางสาวธัญพร เชวงสันต์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2535 | นางสาวปานวาส แกะนำพาสุข | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2536 | นางสาวพรรณภา อวยพร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2537 | นางสาวพลอยนิศา สุขชาญวิทย์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2538 | นางสาวพิมพ์ปาณี รัตนหาญ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2539 | นางสาวแพรพลอย วัฒนะโชติ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2540 | นางสาวมารีดา พงษ์สวย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2541 | นางสาววิมลรัตน์ ปิ่นเพชร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2542 | นางสาววิรดา พรพงศ์พันธุ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2543 | นางสาวสุชานันท์ เฉลิมสันต์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2544 | นางสาวสุธาสินี ไหลล้น | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2545 | นางสาวอนุสรา บุญเลิศ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2546 | นางสาวอรรญติมา มีเดชา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2547 | นางสาวอัครเมขลา สุรพัฒน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2548 | นายชัชรินทร์ ทองหม่อมราม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2549 | นายชัชวาล ตรงดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2550 | นายนนทน์กฤตชญ์ กิติ์ตินิยม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2551 | นายพีรณัฐ เวทการ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2552 | นายวสุชน รักษ์ประชาไท | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2553 | นายวังพล พลนาวี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | อันดับ 2 |
2554 | นายสันติสุข แก่นดำ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | อันดับ 2 |
2555 | นายอานนท์ รุ่งสว่าง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | อันดับ 2 |
2556 | นางสาวกนกกร ทรัพย์สิน | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2557 | นางสาวกมลทิพย์ วรวงค์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2558 | นางสาวกัญจนพร หนูขาว | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2559 | นางสาวกำไรรัตน์ ภาคภูมิ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2560 | นางสาวทิพกฤตา พงษ์แก้ว | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2561 | นางสาวธนาวัลย์ แสงสว่าง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2562 | นางสาวธัญญภรณ์ ทองโคตร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2563 | นางสาวธัญรดา แสงกล้า | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2564 | นางสาวนฤมล อุตะมงค์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2565 | นางสาวน้ำฝน ตานุกูล | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2566 | นางสาวนิลันดา แสนสง่า | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2567 | นางสาวบดีรตี ทรัพย์วิเชียร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2568 | นางสาวปัทมา จ่ายประหยัด | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2569 | นางสาวปัทมา เทียนหอม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2570 | นางสาวพิมลนาฏ พุฒด้วง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2571 | นางสาวแพรวมณี เทพวาที | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2572 | นางสาวเมทินี เกษรัตน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2573 | นางสาวรัชนีกร คลองมีคุณ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2574 | นางสาวรุ่งทิพย์ ศรีดาวเรือง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2575 | นางสาววรรณิษา สุริยะ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2576 | นางสาวสมาภรณ์ ป้อมภู่ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2577 | นางสาวสุทธิดา แก่นดำ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2578 | นางสาวสุธิรัตน์ เชยกลิ่น | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2579 | นางสาวอนุสสรา รัตนพิทักษ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2580 | นางสาวอาภานันท์ ดุลยธรรมภักดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2581 | นายกิตติวินท์ รุ่งเรือง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2582 | นายณัฐชนน สวยสำอางค์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2583 | นายณัฐพงษ์ บัวศรี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2584 | นายธนกฤต เกียรตินฤปการ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2585 | นายธนพล จิโรจจาตุรนต์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2586 | นายธนวัฒน์ เบญจโรจน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2587 | นายปรัชญา หอมรื่น | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2588 | นายปวริศ พุ่มพวง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2589 | นายปัญญรัตน์ รัตตรัตน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2590 | นายปิยะกุล ชูเกตุ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2591 | นายพงศธร แซ่ตึ้ง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2592 | นายพชรพล ศรีม่วง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2593 | นายพรพินิต กุศลารักษ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2594 | นายพัชรพล พิลาไชย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2595 | นายพิสุทธิ์ เกษมทาง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2596 | นายภาณุรัตน์ พึ่งกระจ่าง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2597 | นายภูเบศวร์ ชาญสวัสดิ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2598 | นายภูรินท์ ศรีทอง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2599 | นายมนตรี ทองแสง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2600 | นายรุจิภาส พรศิริเจริญพันธ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2601 | นายเสวตฉัตร ยังเจริญ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2602 | นายอนันตชัย ทองสุพรรณ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2603 | นายอุกฤษณ์ สกุลวงศ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | รัฐประศาสนศาสตร์ | - |
2604 | นางสาวกนกนิภา สะเหรียม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2605 | นางสาวกวินนา ทาพรมมี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2606 | นางสาวชนากานต์ จันทร์อินทร์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2607 | นางสาวชิดชนก ทองมาก | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2608 | นางสาวณัฎฐณิชา หอเพชรไพบูลย์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2609 | นางสาวดาราภรณ์ พันธ์จันทร์ดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2610 | นางสาวธรณ์ธันย์ บุตรแพง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2611 | นางสาวธันย์ชนก ปานแก้ว | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2612 | นางสาวธันย์ชนก ฤทธิโสม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2613 | นางสาวนันทนา ประชานิมิตชีวิน | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2614 | นางสาวปานชนก ชูหนู | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2615 | นางสาวพิมพ์วิภา ชูสุวรรณ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2616 | นางสาวพิมลวรรณ พิมพ์ทนต์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2617 | นางสาวไพลิน ดีพิจารณ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2618 | นางสาวมัลฟีเราะห์ อะฮ์หมัดบัสลาน | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2619 | นางสาวเมลดา ผลกานนท์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2620 | นางสาววรัทยา รอดสินธุ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2621 | นางสาววศินี มีพิณ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2622 | นางสาวเวณิกา เวินชุม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2623 | นางสาวศิวพร เลิศสิริวิมล | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2624 | นางสาวอารียา อ่างทอง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2625 | นายจุตินทร จันฤๅไชย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2626 | นายณัฐพันธ์ สุขสวัสดิ์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2627 | นายธิติ รัชดาธิกุล | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2628 | นายพงศกร ฉัตรศรี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2629 | นายพงศ์พิสุทธิ์ เจริญศิริวัฒน์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2630 | นายมูฮำหมัดอิรฟาน สุยี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2631 | นายยศภัทร ประคำสาย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2632 | นายวิทยา คำเหมา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2633 | นายวีรภัทร หมวดทิพย์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2634 | นายศุภณัฐ แย้มดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2635 | นายสุขสันต์ ช้างชาวนา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | ความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ | - |
2636 | นางสาวกานต์ธิดา จักรวาฬนรสิงห์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2637 | นางสาวคุณารัตน์ พุธโม้ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2638 | นางสาวจุฑารัตน์ คงนาค | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2639 | นางสาวฉัตรชนก พรพุทธศรี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2640 | นางสาวฉัตรสุดา อินธรรม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2641 | นางสาวชาณา โชติพานิช | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2642 | นางสาวชาลินา อินทรนิมิตร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2643 | นางสาวณัฏฐา พันธุ์บัว | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2644 | นางสาวธนันณัฏฐ์ เพชรเมือง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2645 | นางสาวธรรญชนก ภูผา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2646 | นางสาวธิภาภรณ์ วิเชียร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2647 | นางสาวธีรภรณ์ สุขภาคี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2648 | นางสาวบุษดีย์ บุญช่วย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2649 | นางสาวปาณิสรา อุดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2650 | นางสาวพนิดา นงค์สันเทียะ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2651 | นางสาวพัชนี ตันติยะบุตร | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2652 | นางสาวยศวดี ฮวดเชี่ยวชาญ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2653 | นางสาวระพีพัฒน์ วงศ์ประทุม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2654 | นางสาววริษฐา ทองประไพแสง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2655 | นางสาววันทนีย์ มีรีวี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2656 | นางสาววิมลวรรณ เจริญสุข | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2657 | นางสาวศศิกร แย้มสุริโยทัย | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2658 | นางสาวสาวิณี แสงดี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2659 | นางสาวสุทธิพรรณ แย้มจันทร์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2660 | นางสาวสุนิสา ปิตายัง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2661 | นางสาวเสาวนีย์ สาเม๊าะ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2662 | นางสาวอธิชา แพร่อำพา | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2663 | นางสาวอัจฉรา เที่ยงแช่ม | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2664 | นางสาวอำพร ปาสี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2665 | นางสาวอุรารักษ์ เพ็ชร์ใหญ่ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2666 | นางสาวอุไรวรรณ แสงแก้ว | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2667 | นายกมลภพ แสงไพฑูรย์ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2668 | นายจำรัส ฐิตวัฒนกุล | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2669 | นายจิรายุ เอี่ยมปาน | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2670 | นายนัฐพงศ์ สกุลด่าน | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2671 | นายบัลลพ ขำเจริญ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2672 | นายวัชรากร เกิดนารี | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2673 | นายวิฑูรย์ ชีรวินิจ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2674 | นายสัณห์ภพ วิทยาทอง | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2675 | นายโสมนัส ทองคำ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |
2676 | นายเอกชัย พันธ์เจริญ | ร.บ. | คณะสังคมศาสตร์ | ภาควิชารัฐศาสตร์ | การเมืองการปกครอง | - |