1461 | นายเผดิมยศ สมทอง | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | วิทยาศาสตร์-เคมี | อันดับ 1 |
1464 | นายสิทธิชัย สระตอมูฮัมหมัด | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | อันดับ 1 |
1466 | นางสาวกชกร จีนเท่ห์ | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1479 | นางสาวพิชญา คำรังษี | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | อันดับ 2 |
1488 | นายทานเทพ กำลังเกื้อ | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | วิทยาศาสตร์-เคมี | อันดับ 2 |
1496 | นายอัจฉริยะ ทองพิมล | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาฟิสิกส์ | วิทยาศาสตร์-ฟิสิกส์ | อันดับ 2 |
1497 | นางสาวชิดชนก บุญเดช | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | - |
1502 | นางสาวปรนันท์ สีบูพิมพา | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | - |
1503 | นายชยบดี สิทธิธัญกิจ | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | - |
1508 | นายอานนท์ ศรีคุ้ม | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | คณิตศาสตร์ (กศ.บ.) | - |
1526 | นายจิรกานต์ โลหะประธาน | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาชีววิทยา | วิทยาศาสตร์-ชีววิทยา | - |
1535 | นายธนพัฒน์ สงวนให้ | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | วิทยาศาสตร์-เคมี | - |
1536 | นายธนวัฒน์ ต๊ะหล้า | กศ.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | วิทยาศาสตร์-เคมี | - |
1556 | นางสาววิณัฐฐา ศักดิ์วรกุลชัย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | อันดับ 1 |
1564 | นายภาณุพัฒน์ ภัทรเรืองทวี | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | อันดับ 1 |
1579 | นางสาวศิวนันท์ แซ่ซู | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | อันดับ 2 |
1585 | นายรชต สาราบรรณ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | เคมี | อันดับ 2 |
1650 | นายสนธยา สมหมาย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาเคมี | เคมี | - |
1669 | นางสาวหะศิลา สุริยะ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาชีววิทยา | ชีววิทยา | - |
1671 | นายคณิน คงเอียง | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาชีววิทยา | ชีววิทยา | - |
1672 | นายตรีเพชร ตะกรุดแก้ว | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาชีววิทยา | ชีววิทยา | - |
1681 | นางสาวกมลลักษณ์ สุวรรณตันทุลา | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาฟิสิกส์ | ฟิสิกส์ | - |
1711 | นายณัฐดนัย โพธิ์ชัย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาฟิสิกส์ | ฟิสิกส์ | - |
1722 | นายสุเทพ คนซื่อ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาฟิสิกส์ | ฟิสิกส์ | - |
1732 | นางสาวชุติมา หุ่นพ่วง | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1734 | นางสาวณัชชา ศิริพันธ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1739 | นางสาวนวรัตน์ จันผกา | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1749 | นางสาวยุธิตา อรุณินทร์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1755 | นางสาววรดี แก้วสุขผ่อง | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1770 | นายวทัญญู ตันทโอภาส | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1772 | นายอัญญรินทร์ สุริยะมงคล | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคหกรรมศาสตร์ | คหกรรมศาสตร์ | - |
1794 | นางสาวเจนจิรา ศรีส่วย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | - |
1811 | นายเตชิษฏ์ ปวีร์ยกุล | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | - |
1812 | นายทัสน์ ชินบุรี | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | - |
1816 | นายนพรัตน์ ศักดิ์สุมลรัตน์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | - |
1819 | นายภาณุวัชร จุนทอง | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาคณิตศาสตร์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | - |
1829 | นางสาวจิรสุดา อรุณจิตต์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา | จุลชีววิทยา | - |
1841 | นางสาวรุจิรดา ยะราช | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา | จุลชีววิทยา | - |
1858 | นายณัฐชนน โพธินิล | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาจุลชีววิทยา | จุลชีววิทยา | - |
1864 | นางสาวกีรติพร เยาหะรี | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1875 | นางสาวณิชานันท์ คชากิตติกานต์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1877 | นางสาวเทียรรัชมนต์ อชิรญาพันธ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1879 | นางสาวธาราทิพย์ จันทร์หอม | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1881 | นางสาวนฤภร ศรีสวัสดิ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1884 | นางสาวพัชรินทร์ รักพลเมือง | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1886 | นางสาวภัททิยา ศรีรัตนธรรม | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1897 | นางสาวศุภลักษณ์ ชัยฤทธิ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1899 | นางสาวสิตานัน แก้วอบเชย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1903 | นางสาวสุชาดา ธนะกมลประดิษฐ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1905 | นางสาวสุประวีณ์ รัศมีพรหม | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1906 | นางสาวหทัยภัทร แซ่เลี่ยว | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1908 | นางสาวอภิชญา ธีระวิวัฒน์ชัย | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1912 | นายกฤษกร พลเจริญ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1913 | นายจาตุรงค์ เหลืองภากรณ์ | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |
1917 | นายวัชรพันธ์ ศิริวชิรวรกุล | วท.บ. | คณะวิทยาศาสตร์ | ภาควิชาวิทยาศาสตร์ทั่วไป | อัญมณีและเครื่องประดับ | - |